Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WanaJF, Hili la usafirishaji wa wanyama PORI limefunikwa na mafiSADI hivi hivi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, Nov 15, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ndg zanguni!! Samahanini sana kama ntarudi nyuma kukumbusha yaliyotokea na si mbaya kwa mwenye kujua kinachoendelea na akatukumbusha wengine humu ndani wenye kutaka kujua yanayoendelea kuhusu ule mkasa wa USAFIRISHAJI WA WANYAMA PORI kwenda nchi za nje,kulikuwa na tetesi yule mshtakiwa nambari moja alitorokea kwao pakstan na nikasikiaga tena ameletwaga,mpk hapo sikupata tena kusikia kesi hii! Mwenye kujua atujuze wengine wajamen! Asanteni na samahani kwa usumbufu wowote ule!! Nawasilisha!! Hata Rejao,ritz,thatha,mzee,,,,,na ile kikosi chake nasema KARIBUNI SANA TUJENGE NCHI YETU!
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Jama! Hakuna hata anayejua hili humu jamvini?? Hata angalau kwa namna moja au nyingine,mwenye kujua atujuze jama.
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hamna cha maana hapa!
    Usipende kuwork on rumours
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kama haujui si upige kimya! Ama kwa kuwa nilikukaribisha ndiyo shida we gamba nyoka. Unajua we Rejao nimeshakutahadharisha ya kwmb tumia kichwa kwa kufikiri. Mambo ya mafisadi achana nayo mjinga we! Jenga Taifa lako ingali U na nguvu mswaki njiti wewe!!
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tutajenga taifa letu kwa kuandamana?
    Tutajenga taifa letu kwa kulalama kila siku na kuona tunaonewa?
    Tutajenga taifa letu kwa kutoa lugha chafu?
    Huwa nakuheshimu sana, but kwa matusi yako unanifnya nikutoe maanani kabisa. Jifunza kutumia lugha safi uwapo hapa jukwaani
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mi si mtumwa na Taifa kama ulivyo na ile kikosi chako tajwa hapo juu Mi naipenda Taifa langu na nina wazalendo wa nchi lakini si kama ulivyo Rejao na wenzio lakini mtakuja gutuka baada ya! Kuwa Mzalendo na Taifa lako mtumwa we!! Hebu nyooka ktk sentinsi yako kama utakutana na silabi hizi.
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    ni marufuku kuliongelea swala la wanyama pori. Aliyewauza anajulikana kwa jina la baba mwenye nyumba, tena yeye ndiye mwenyekiti
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Ndivyo ilivyokuwa kwl? Ama umehisi ndivyo. Duhh! Hili ni janga.
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kuna tetesi ya kwamba ile kesi imetupiliwa mbali na mahakama kuu pale Kilimanjaro. Mwenye kujua nijuze.
     
Loading...