Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WanaJF! hii ndoto sijui kama itakuwa ya kweli! Acha niseme!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by LiverpoolFC, Apr 13, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Usiku wa leo niliota ndoto yenye msimamo ktk njozi yangu!

    Nimeota hivi kwa jinsi nilivyoota ni kwamba mtandao huu wa JF utakuja kuwa mtandao wenye nguvu katika nyanja zote zinazolenga mambo ya habari hapa Nchini.

    Utakuwa na warusha matangazo wazuri na watakaoaminika kwa Wanainchi wote hapa Nchini na utakuwa na Members wanaopenda sana ktk ushirikiano wetu wa kila wasaa!
    Hiyo ndiyo niliyokutana nayo ktk njozi yangu usiku wa leo kuamkia tar. 13/04/2012

    Na kama kuna mwingine aliye na yake aangushe hapa wadau waseme yao!

    Habari ndio hiyo Wadau!
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,869
    Trophy Points: 280
    Mh! Haya we.
     
  3. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mbona tayari huu mtandao ni mkubwa na unafahamika zaidi Tanzania na nje ya Nchi.

    Mtandao una waandishi wa habari waliobobea katika kutafuta habari ambazo hata vyombo vingine vya habari havijazipata(Breaking News).

    Hapa kuna habari mpya ambayo utaiona jioni ktk TV au kusikia katika Taarifa ya Habari, au kuna taarifa zingine ambazo zinagusa maslahi ya viongozi wa kitaifa huwezi kuzisikia katika vyombo vya habari vingine lakini hapa JF utazipata LIVE, sisi tunairusha muda huo huo wakati wa tukio.

    Mfano:
    (1) Siku ya mauaji kule Songea.
    (2) Matukio ya vurugu ya Wamachinga Mbeya Mjini.
    (3) Ufunguzi wa Soko la Tunduma Mbeya.
    (4) Taarifa ya kutaka kufungiwa kwa Gazeti la Tanzania Daima
    (5) Nk. Nk. nk. nk. nk.

    HIVYO JF TUPO JUU ZAIDI NA WENGINE WANAFUATIA CHINI YETU...



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  4. j

    jmnamba Senior Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JF ipo juu kitambo!
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,194
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...ndoto yako imethibitisha ukweli uliopo. Kwa sababu haiitaji "unabii" wa TBJ kuyajua haya.
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,248
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    unaota kitu ambacho kipo,
    ukiota kingine njoo.
     
  7. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    umeota nini sasa? hapo ni ubongo wako tu ulkua unaitafakari JF wala si ndoto hiyo
    hebu lala tena uote
     
  8. S

    SI unit JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    We ni mrithi wa sheikh yahaya?
     
  9. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    humu huitaji bahasha km PASCO upate habari,
    muhimu usisahau kuichangia JF.
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Hapana Si unit!
    Na hata mambo ya urithi sihitaji!
     
  11. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakuna kama jf wewe,
     
Loading...