Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanajf hii nature history tv na twiga,chui

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kubingwa, Jan 11, 2012.

  1. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuu ninaguswa sana hii tv station na kukerwa kwa jinsi wanavyoonyesha wanyama hai wakiwa bustanini na pia kwenye ma zoo.Mfano utakuta mnyama kama chui ambao asili yao ni Asia na Africa,wanafugwa kama mbwa na halikadhalika Twiga,ambao nature ya mazingira yao ni Africa.Naona wanawanyanyasa wanyama.
    Wako wapi wana harakati hasa wa kutetea haki za wanyama? Au hii wanaona haiwalipi? Naona wako wana mazingira,lakini pia wanyama wenye asili ya Africa hasa Tanzania jamani wanateseka~ Chui,Simba yao kuwinda ndo nature yao na hata vitabu vinasema Don't feed animal.
    Hata kama maendeleo,yawe na limits,kha!




    Nawasilisha!
     
Loading...