Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WanaJF! Hebu 2ipe mtazamo hili jina "IKIWAKA MULIKA IKIZIMA PAPASA G.HOUSE",,,,

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, May 31, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nilianza safari ya kuelekea Morogoro kwa safari niliyopata ghafla na nilifika hapa Hedaru nikaona nitie nanga early morning nidamke . Sasa Best niliyemkuta pale kama mwenyeji akanipeleka kwenye nyumba ya wageni yenye maneno haya IKIWAKA MULIKA IKIZIMA PAPASA GEST HOUSE ndg zangu mi sijaongea na huyo mshikaji wala wa mapokezi nikapiga kimya,Na ndiyo nikasema niwajuze WanaJF km kuna aliyewahi kuingiaga hapa na anipe mawili matatu km ipo. Nimewakilisha tu!
     
  2. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kama nimeelewa vizuri HEDARU ni sehemu inayosifika kwa ukahaba kutokana na magari mengi ya mizigo kusimama pale, so read btwn the lines
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ndg yangu utafikiri upo hp malori kibao.
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kuna rafiki wangu mkubwa amefikia anga hii akitokea Iringa na lori aina ya Scania 124G na akakubwa na janga la kufunguliwa chumba na kuibiwa pale guest tajwa hapo juu!

    Na ndipo nikakumbuka maneno tajwa katika Guest yenyewe!

    Ama kweli maneno nyingine ukikuta mtu ameandika itabidi uifanyie kazi kbl ya.
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,063
    Trophy Points: 280
    hilo jina mie nimechoka!!!!!!!
     
  6. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    .
    Mmh, hiyo guest lazima itakuwa ya mswahili wa pwani.
    .
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Yani jina yenyewe tu niposoma niliogopaga.
    Na mpk muda huu huyo Kamanda nawasiliana naye hana hata dalili ya kupata chake!
    Kazi kweli kweli!
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hata nami nimehisigi hivyo hivyo!
    Wale wacheza bao masaa 12 tangu saa tatu asubuhi mpk saa mbili usiku!
     
Loading...