Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanajeshi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Nov 28, 2008.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Mods please Naomba msibadilishe kitu hata header kwa sababu inajitosheleza)

    Hii ni spin off ya ma bodyguard thread na sikutaka kuidilute hii thread

    Anyway mpigapicha wa WYU alipiga picha nying za vijana wetu wakiwa kazini Comoro lakini sina hivyo kama kuna mtu anazo azilete maana najua tunaweza kufanya comparison na wenzetu wanafavyo fare[​IMG]

    so stay tuned....
     
    Last edited by a moderator: Nov 28, 2008
  2. J

    JokaKuu Platinum Member

    #2
    Nov 28, 2008
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,778
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    ..mimi nimesikitika askari wetu kuzama baharini Comoro. halafu, kama hiyo haitoshi, hata mwili wake haujapatikana.
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    balaa la India route ilikuwa hivi:

    [​IMG]
     
Loading...