Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanajeshi watesa na kuua raia Monduli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FreedomTZ, Aug 18, 2012.

  1. F

    FreedomTZ JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 844
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Wanajeshi kadhaa wa JWTZ kikosi cha mizingo wanaoishi katika mji wa Monduli wamewatesa vijana wawili waliowatuhumu kwa kuwaibia vifaa vya elektroniki. Mateso hayo ya kipigo kwa siku mbili mfululizo yamepelekea kijana mmoja kati ya walioteswa kwa kupigwa mbele ya maafisa wa jeshi la polisi na UWT kupoteza maisha. Ndugu wa kijana aliyeuwawa wamekataa kuuchukua mwili hospitalini kwa ajili ya maziko hadi uchunguzi unaoridhisha utakapofanyika na wauaji kufikishwa mahakamani. Inasemekana kuwa askari hao wa JWTZ walitoa taarifa ya kuibiwa mali zao kituo cha polisi Monduli. Baada ya kuona polisi hawachukui hatua kwa haraka kama walivyotarajia ndipo walipoamua kujichukulia sheria mkononi.

    Hii ndiyo nchi ya amani na utulivu.
     
  2. J

    James lerombo New Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oooh,,that is tz,,,,,,,,,,
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    wasionyeshe ubabe kwa raia, waende Syria na Iraq, wakirudi tutawaita wanaume!
     
  4. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 615
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Yaani hayo ni mambo ya kizamani kweli! Wanataka walete ishu za enzi hizo kwamba ukimuona mwanajeshi basi ujue ana haki ya kukufanya lolote. Wanaua walipa kodi wanaowalipa mishahara bila ushahidi wa kutosha. Hiyo sio haki kabisa. Naamini ni wanajeshi wachache waliokosa nidhamu ndio wanataka waharibu sura ya jeshi letu.
     
  5. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maofisa wa UWT ni watu gani?
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    Wapi pedesheeee papaa mopao Lowassa?
     
  7. Salathiel m.

    Salathiel m. JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mi wala sishangai kabsaaaa,icho kitu n cha kawaida sana kwakua hata raia wanaua mwizi,wezi wangapi wameuwawa mitaani? Kwani wanajeshi ndo wanapenda wizi au ndo hawajachoshwa na uharifu? Aya mambo tumezoea hii itapunguza uharifu!
     
Loading...