Wanajeshi wapata ajali Zanzibar leo asubuhi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by semtema, Apr 9, 2013.

  1. s

    semtema Senior Member

    #1
    Apr 9, 2013
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila siku asubuhi vikosi vya JWTZ hapa zanzibar hufanya mazoez ya kukimbia (mchaka mchaka) kutoka kambi ya Bavuai ilioko maeneo ya migombani hadi Chukwani. kwabahati mbaya leo asubuhi wakati wapo katika zoez hilo la kukimbia katika Barabara ya kuelekea AIR PORT kijana 1 akiwa anaendesha gari aina ya NOAH aliwapiga busa majeshi wapatao 10 waliokuepo kwenye mchaka mchaka huo. wapo waliofariki papo hapo na wapo waliopata majeruhi makubwa na wamesafirishwa Tanzania Bara kwa matibabu.
    Dereva wa gari hiyo aliweza kukimbia na gari yake lakini alipofika katika kona ilipinduka ila dereva alitoka na kukimbia mbio. MUNGU AWAPE BARAKA WOTE WALIOKUTWA NA MTIHANI HUO.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2013
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 22,737
    Likes Received: 496
    Trophy Points: 83
    busa ni nini......?
     
  3. mwaxxxx

    mwaxxxx JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2013
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 839
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aaaaamiiiin
     
  4. mwaxxxx

    mwaxxxx JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2013
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 839
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ...kugongwa
     
  5. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2013
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,073
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Dah poleni, ila BUSA ni NINI?
     
  6. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2013
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 5,602
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 48
    poleni wajeshi
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2013
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,302
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    Kizanzibari hicho Yakheee!
     
  8. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2013
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 2,974
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Wamefariki wangapi?
     
  9. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2013
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi lugha za kipembapemba humu ndani hata maana ya habari yenyewe inakuwa hovyo...eleza kwa lugha inayoeleweka tukuelewe...Busa ni nini sasa?
     
  10. Queen Kan

    Queen Kan JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2013
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 1,809
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Jamani! Poleni sana
     
  11. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2013
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Busa... busha. Nyie mumeherehwa??
     
  12. m

    mbupupu Senior Member

    #12
    Apr 9, 2013
    Joined: Mar 27, 2013
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    busa ni nini? Au ndo busha...! Poleni sana
     
  13. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2013
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 48
    Amelonga kizenji yakhee...
     
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2013
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 48
    Tumeherehwa!!!!???
     
  15. d

    dr chris Senior Member

    #15
    Apr 9, 2013
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    polen mungu ni mwema atawaponya majeruhi.
     
  16. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2013
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na hii ni ID yako tena? Kweli JF zaidi ya ajira
     
  17. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2013
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 8,070
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 48
    Poleni wote
     
  18. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2013
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,534
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 48
    Ameahdiwa kuwa atapewa nafasi ya uongozi magamban akirud TZ.
     
  19. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2013
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,577
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    :loco::loco::loco::loco::loco::loco: Mambo ya pwani hayooo, wentiwa busa atiii......!
    RIP wanajeshi
     
  20. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2013
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 3,176
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    tz bwana.
    utasikia eti ni kitendo cha kigaidi hivyo tataomba FBI waje wachunguze au iundwe TUME
    hiyo ni traffic case jamani.
    poleni wahanga - wapiganaji wetu.
     
  21. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #21
    Apr 9, 2013
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 2,804
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Habari mbaya, wasioelewa kiswahili imekula kwao.
    Mola awarehemu.
     
  22. s

    semtema Senior Member

    #22
    Apr 9, 2013
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Busa ni kugonwa hicho ni kizenj
     
  23. s

    semtema Senior Member

    #23
    Apr 9, 2013
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati inatokea hyo ajali nilikuepo but baadae nilimuuliza mtu kwa njia ya sim nikapata taarifa kua mpaka sasa hajafa mtu ila majuruhi na wengine imebidi wawahishwe Tanzania Bara kwa matibabu. but on the sport hali ilikua mbaya sana.
     
  24. s

    semtema Senior Member

    #24
    Apr 9, 2013
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati inatokea hyo ajali nilikuepo but baadae nilimuuliza mtu kwa njia ya sim nikapata taarifa kua mpaka sasa hajafa mtu ila majuruhi na wengine imebidi wawahishwe Tanzania Bara kwa matibabu zaidi. Samahani kwa kizenji BUSA ni Kugongwa na gari pikipiki au baiskeli. ni lugha rasmi kweti sio kichochoroni
     
  25. s

    semtema Senior Member

    #25
    Apr 9, 2013
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakiwez kua kitendo cha kigaidi bali kinaweza kua cha kihuni. maana hyo gari ilipita moto bati na wanajeshi walukua wametanda njiani wakiwa wanakimbia mchaka mchaka. sasa sielewi kama jamaa alihisi atakua na control au vipi. Ila pia huenda mshaki alikumbia kwa usalama wake maana majeshi wangemshika unafkiri nini kingetokea?????
     
  26. Jaim

    Jaim JF-Expert Member

    #26
    Apr 9, 2013
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 1,433
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 48
    R.P.I. makanda
     
  27. Totos Boss

    Totos Boss JF-Expert Member

    #27
    Apr 9, 2013
    Joined: Dec 30, 2012
    Messages: 2,741
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 48
    Inasikitisha tuwe pole kwa sote wa TZ
     

Share This Page