Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanajeshi wageuka matraffick usiku lugalo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 31, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Wandugu kuna wanajeshi watatu wanakamata pikipiki hapa lugalo wasio na helmet na ambao wanapita pembeni mbaya hata wakiovertake wakiwa barabarani
    wanwasimamisha alafu wamewatenga wa kulia na kushoto mmoja wa watu aliokamatwa ambae niko nae ilibidi nipaki [[emben kujuza kinachoendelea akasema
    wamekamatwa tangu saa moja na nusu jamaa wanatka si chini ya alfu 5 yaani 5000 ndi wawaachie yeye anadai ndio ameanz usiku huu akapata kichwa cha alfu tatu ndio kakishusha sasa anatarajia alf 5 nipate wapi alisistiza kijaa yule kwa huruma

    embu wakuu wa jeshi liangalien hili wanajeshi wamageuka traffick usiku wakiomba rushwa kumbe afadhali wale nyangeenyange wetu wanaomba rushwa mchana hawa wa usiku wabaya zaidi ya majini
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,857
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    Ndio nchi yetu hiyo haina tofauti yoyote na uwanja wa fisi.
     
  3. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Piga simu kwa kova tafadhali uulize kama amewapanga kazi hiyo vinginevyo lawama atawarudia usalama barabarani?
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Bubu aibu sana ilinibidi nipaki pembeni nilipowafatwa nikajifanya nimemowna ndugu yangu niliporudi ikabidi nifungue mkoba wangu niwatwange live
    brigedia kioko,mh mwagomole ,,kanali lusekelo haya ndio mnafundishaga mchana usiku wanayafanyia kazi maana nasikia zile pikipiki na defender uwekwi kule kienyeji
    ukiweza kukubali masharti unakabidhiwa mwisho wa wiuki wakubwa wa central wanachota chao ole usipeleke hata iki moja utalinda wale mahabusu cemtral mpaka uone
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Mkuu hizo namba tunazo basi watu wa bunju wanagawiana wa masaki na osterbay zile unazoona kwenye vituo ukipiga unaweza ukapiga usiku ikapokelewa asbh saa 12 unaulizwa una shida gani zile za usanii na urembo
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,637
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    'Tanzania ni kisiwa cha amani'!
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    mbona kwa tz ni kawaida?hii nchi haina utawala wa sheria.mfumo wa uongozi umeshaoza.mia
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Hawana hata namba nilichoona ni lebo ya mp mmh nikaona niwah wasijenipa maji na boc la sabuni nikaoge mule ndan liishe sasa mamadidy sijui atasemaje maana na rangi yangu black handsome ukimalizia zote unakuwa kama miss..utele awana maana kabisa hawa ukwieza kujiadhari nao much better..ila kilichoniumiza ni kuzijaza piki piki zaidi ya kumi kulia na kushoto kumi na huku wakikomaa 5000 si bora traffick wetu wanakomaa wakiona na kazi zao ni muhimu zaidi wanachukua buku zao 2 ingawa nimeambiwa kuna wa buku pale kurasini anyway zote ni thamani...kuliko hawa wanakula ndumu alafu wanakuja kukamata watu usiku
     
Loading...