Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanajeshi wafunga barabara ya morogoro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MkimbizwaMbio, Feb 13, 2011.

  1. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nipo njiani kuelekea arusha.Wanajeshi wameleta usumbufu mkubwa hapa mlandizi kwa kuegesha lori na kuziba barabara. Sababu haijulikani.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    hata ukiwauliza hawajibu?
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    bongo bwana kisa ni wanajeshi.............haya nawe ufike salama
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    subiri wakifungu pita, hoji upigwe utoke minundu na huna pa kushtaki

    karibu arusha
     
  5. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    wanajeshi co wehu hawawezi funga barara for no reason lazima kutakuwa na sababu. Mbona malori yetu raia yanafunga barabara kila leo na hatu andiki? Tafuta sababu ndo uandike.
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Sasa huko arusha unapoelekea ndio balaa!kuna kipindi ile mijamaa huingia mjini ikitokea monduli,basi hutoa kisago wee na kurudisha heshima ya jeshi.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    hii huwa inatokea Arusha sehemu gani?
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Katikati ya mji!
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    una visa wewe.....sikuwezi..
     
  10. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huwe kuwauliza wapo kishari sana ukisogea unataduta balaa, ni wengi kama mabasi manne ya jeshi wameshuka wapo barabarani.
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nahisi itakuwa inatokea pale Yaeda Chini hahahahaha
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mbona utaniweza tu!
     
  13. L

    LAT JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    sasa kama wanajeshi wamefunga njia intelijensia iko wapi.... mbona magari ya maji ya upupu na FFU hawapelekwi
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    mmmh....tutawatapikia nyanyi mpaka wakome
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    hivi kisheria raia akisumbuliwa na mjeshi anatakiwa afanye nini?....ni sheria ipi inamlinda mwananchi dhidi ya hawa viumbe.....
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Unajua kanuni ya wanajeshi ni kupambana 'resistance' yani ukileta ubishi jamaa ndio wanaona wamepata kazi.mkuu nakushauri chonde chonde usishuke !!
     
  17. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mkuu si umeona ajali ile ndio maana. Gari zao kubwa 2 zimepata ajali. Ya mbele iligongwa na semi,wanyuma akajibamiza. Tuko njia moja. Uko na gari gani nipigie hata honi nikikukuta.
     
  18. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kusumbuliwa kwa maana ipi Preta? Kama umepigwa na mwanajeshi, sheria ni ileile tuu kama raia wa kawaida. Nenda Polisi kafungue mashitaka na atakamatwa na kupelekwa mahakamani kama raia yeyote yule. Kwa hiyo hilo lisikutishe kabisa.
     
  19. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #19
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Ukikuta magari yameharibika uwe unatujusha pia!
     
  20. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kwa ufafanuzi mkuu maana wajeda walitaka kuingia msambweni kwa kuonekana wanaendekeza ubabe! Unayoyaona inawezekana katika magari yao kukawa na silaha nzito sasa ni lazima wawe makini kidogo lakini ni imani yangu wataliondoa gari lao njiani mapema ili safari zenu ziendelee kama kawaida.
     
Loading...