Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanajeshi wa tanzania wako juu ya sheria???!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by samirnasri, May 10, 2011.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Matukio ya wanajeshi kupiga raia yamekua yakiongezeka kadri siku zinavyosonga mbele bila hatua zozote za kisheria kuchukuliwa dhidi yao. Hapo nyuma waliwahi kupiga wafanyakazi wa dawasco walipokwenda kutimiza majukumu yao ya kikazi katika kambi moja ya jeshi. Jana mlimani tv iliripoti jinsi wanajeshi wa kambi ya kunduchi walivyopiga na kuwajeruhi raia kwa madai ya kuvamia eneo la jeshi. Diwani wa kunduchi alifika kambini hapo kwa lengo la kuongea na mkuu wa kambi ili kuwaokoa raia waliokuwa wamekamatwa lakini aliambulia maneno ya kashfa na kuambiwa asipeleke siasa jeshini na kuambiwa yeye ndiye anayewatuma. Baadaye alifanikiwa kuongea na mkuu huyo. Licha ya mlimani tv jana kuonesha picha za raia waliopigwa na kujeruhiwa vibaya, leo msemaji mmoja wa jeshi amenukuliwa katika taarifa ya habari ya jioni ya bbc idhaa ya kiswahili akisema hakukuwa na tukio lolote la kupigwa raia. Je hii ni sawa???
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    mkuu si wanajeshi tu walioko juu ya sheria...mkuu mwenyewe-gamba kuu pale ikulu yupo juu ya sheria, Rz1 yupo juu ya sheria, Tendwa, Rostam, EL, Karamagi, Chenge, Hosea hadi mgambo nao wamo...orodha ni ndefu...walio juu ya sheria. Kiufupi system nyingi sasa hivi zipo corrupted, zinanuka!! tangu juu hadi chini kabisa. Sheria zinawabana wakulima ni vichaa tu sasa hivi. Ndio maana Dk Slaa anasema Nchi haitawaliki tena!!
     
  3. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Kwa kifupi haya mambo ya kijinga kijinga wanayofanyiwa wananchi wa Tanzania wa kulaumiwa ni wananchi wenyewe. Wamezidi uduanzi kwani wangekuwa wakali ujinga huu ungeshaisha zamani. Hii style ya kuishi kama nyumbu wa mbuga za Manyara, unamwona mwenzako/wenzako wanafanyiwa unyama na wewe/sisi tunakaa kimya ni uduanzi.... Mpaka tutakapochangamka mambo hayatabadilika.. Tuache unyumbu..
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    ndugu ungetafasiri sentez zako naona zimejaa ghadhabu na hasira...lol
     
Loading...