Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanajeshi wa Tanzania Wafa Maji Darfur

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by silao, Aug 26, 2012.

  1. s

    silao Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa ambayo imenifikia muda huu kutoka huko nchini Sudan jimbo la Darfur.Kuwa askari wawili wa jeshi la wananchi wa Tanzania wamekufa kwa kuzolewa na maji wakati wakivuka mto kwa kifaru na gari lingine la kivita. Askari hao kwa ujumla wao walikuwa wanne. Tukio hilo limetokea jana majira ya saa moja usiku na kwa bahati nzuri mmoja alipatikana akiwa taabani usiku huo. Wengine wawili miili yao imepatikana leo mchana na mwingine mwenye cheo cha Captain bado hajapatikana. Aliyepatikana hai anaendelea vizuri. Helcopter za Umoja wa mataifa bado zinaendelea na kazi ya kumtafuta huyo mmoja ambaye bado ni kitendawili cha aidha yu hai au ameshafariki. Utaratibu wa kusafirisha miili ya hao wawili kuja nyumbani zinafanyika na majinayao yatatangazwa baada ya ndugu na jamaa zao kujulishwa. Mungu alaze roho za marehemu mahali pema peponi. AMEN.
     
  2. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Sasa wameuawa? heading yako vp? Wamekufa maji, result of drowning,kuuawa kunatoka wapi?
     
  3. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Badili Heading hawajauwawa....
     
  4. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    je haiwezi someka hivi wameuawa kwenye ajali?mbona tunaandika wameuwawa na simba,n.k kwanini isiwe wameuwawa kwa kusombwa na mafuriko?naona mtoa taarifa yupo sahihi!
     
  5. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    kuna thread iliwahi kuwekwa hapa jf ikieleza manyanyaso wanayopata wanajeshi walioko sudan kwa kupunjwa malipo yao.je kuna uhusiano wowote?


    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  6. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Jamani wengine tuna ndugu zetu huko, mnatupa matumbo joto
     
  7. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jipange upya umawapandisha watu presha na heading yako
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Ni ndg zetu wote!
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu wote ni wetu!
     
  10. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Wameuawa na maji!
    R.I.P makamanda wetu.
    .
     
  11. s

    silao Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe kassim uelewa wako ni mdogo sana sas kama hawakuuwawa na maji wameuwawa na kitu gani? Rudi shule usianze kuangalia upande mmoja tu kuna sentensi zina maana zaidi ya moja, lakini wewe unakwenda moja kwa moja kwenye maana moja tu unayoija " cause of death ni nini? Bila hayo maji wangekufa? :israel:
     
Loading...