Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanajeshi Wa Siku Hizi Wapole....!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Katavi, May 5, 2012.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa siku hizi si wakatili kama zamani, ukiingia kambini kwao bila kujua na ukijieleza vizuri unaachiwa. Na bahati mbaya ukikwaruzana na mwanajeshi mtaani haendi kuita wenzake kama zamani.
    Nimewakumbuka hawa jamaa baada ya kukumbuka kipigo tulichopewa na wajeshi baada ya kuwafunga kwenye mechi ya kirafiki ya mpira wa miguu.
    Umewahi kuingia katika anga zao?? Ilikuwaje??
    Weekend njema!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni nidhamu na ndivyo wanavyotakiwa wawe.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Kutembeza kipigo hata kama wao ndio wenye makosa?
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    mkuu siku hizi hawana fujo,wamekuwa wapole,nimekutana nao mara nyingi ila siyo kama zamani
     
  5. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    kwel kabisa wapole,hv juz kuna wanajesh wawil walikuwa wakitoka mbagala kueleke mwenge kufika pale taifa kulikuwa na wanafunzi wa Duce wamezuia njia,jamaa wakabid wageuze wapitie kilwa road,nyuma ya uwanja wa taifa, Lakin ingekuwa enz zle wale wanafunzi wangekula kpondo na safar ingeendelea kama kawaida!
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    tupeni maujuzi
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Maujuzi ya nini?
     
  8. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tuliwahi kuwafunga mechi kati ya minaki boys na jeshi kichapo tulichopata,.....
     
  9. p

    papillon Senior Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Darasa la 7 wanazidi ondoka, shahada zinaongezeka na uelewa wa nini wanatakiwa kufanya unaongezeka.
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    ya kudundwa na wanajeshi
     
  11. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    du! Ni makatafunua mpaka unahisi kihindi hindi
     
  12. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    M4C Imekubalika nadhan. Ndo maana hata hawauzii, maana wanahtaji ukombozi pia.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haah Inawezekana ni kweli...
     
  14. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ee siku hizi hawako kikazi au kitaifa zaidi wako kimaslahi zaidi.. Mikopo, mi desi, biashara (daladala),ukulima(suma), rushwa Na hongo (silver sand ). So muda wa kuvurugana Na raia waupate wapo watu wanaifukuzia shilingi.
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    dah, waliwahi vamia mtaani kwetu baada ya vijana kuwazomea, walipiga hadi kuku wetu.

    Ndani ya dk 15 mtaa ulikuwa mweupe kama upara.
     
  16. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    JWTZ = Jeshi la Wakurya Toka Zaman
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa walikuwa noma, siku ya mechi tulipowafunga ndani ya 5 hakuonekana mtu uwanjani. Siku nyingine tulienda kucheza nao mpira kambini kwao, dakika zote 90 tulikuwa tunawashangilia wao na kuwazomea wachezaji wetu. Ndio ilikuwa salama yetu ha ha ha haaah!!
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Pambaff!
    Ndio maana mabomu hayaishi kulipuka makambini na jeshi imekuwa taasisi ya kupiga mkwara wapinzani kipindi cha uchaguzi?
    Ile disiplini ya 'Geshi' haipo kama zamani...
    Zamani mtu ndugu yako akiwa mjeda huonewi mtaani.
     
Loading...