Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanajeshi wa rugalo mnatukomoa abilia, wengine tunaumwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dubu, Dec 22, 2011.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kutokana na daraja linalo unganisha kawe na tank bovu kubomoka, wanajeshi wa rugalo ndo wanasimamia movement za watu na magari wakati wa kuvuka daraja. lakini umbali walio uweka ikishuka gari ili upande gari lingine ni mkubwa sana. mtu unashuka njia panda ya kawe unaenda kupanda tank bovu. halafu wanaamulisha utafikili sisi sote wajeda. kwani magari yasingekuwa yanafika darajani kabisa yaani ukishuka gari unapanda gari? mtu hadi upande gari ushalowa.haipendezi. ova
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    wanaogopa mabomu yamelowa yanaweza kufyatuka
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Acha uvivu.
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Alaaa! kumbe! Basi kesho tunabadili zoezi tutawatembeza kutoka Mikocheni hadi Tegeta tena huku mkiimba nyimbo za kikakamavu.
     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani Tanganyika kuna Jeshi au wacheza karate, Wanajeshi wetu wavivu wa kila kitu. Wanachikijua wao ni kuonea raia
     
  6. u

    utantambua JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumia reasoning mkuu, wajeda wako sahihi kabisa wameweka umbali unaotakikana kiusalama kwa vituo vya mabasi kushushia abiria toka katika daraja lililobomoka.
     
  7. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kuwajua kama machizi na vituko jifanye kugoma au hauwezi kutembea ndipo utakapo omba ni bora usombwe na maji ukafie mbele kuliko kukutana na wanajeshi vimbora wa serikali legelege ya ccm.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,081
    Trophy Points: 280
    poleni sana. Vumilieni

    ila mkuu jitahidi kwenye matumizi ya 'r' na 'l'
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni kqweli kabisa maana asibuhi leo kabla hawajafika kulikuwa na vurugu kweli kweli na dalada nyingi zilizkuwa zinakosakosa kuwagonga abiria na kukwaruzana zenyewe lilikuwa ni jambo la kawaida tu
     
  10. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Poleni sana. Kwa wale ambao sio wagonjwa kama wangepitia JKT iyo hali wangeiona ni ya kawaida.
     
  11. u

    utantambua JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwa kweli pale sasa hivi kuna ustaarabu. Daladala zimeelekezwa eneo la kugeukia (huku posta) na si palepale njia panda walipokuwa wanageuzia kiholela, halafu uzuri zaidi wanajeshi hawaruhusu hata bodaboda kupita darajani, bila hivyo aisee sijui hali ingekuwaje wangeaachia mambo holelaholela
     
  12. u

    utantambua JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu umbali wenyewe wa kutembea anaoulalamikia mleta thread ni kama hatua mia nne tu hivi toka kila upande wa daraja. Inastaajabisha!
     
Loading...