Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanajeshi wa Kenya waingia Tz

Discussion in 'International Forum' started by Exaud J. Makyao, Sep 3, 2009.

  1. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimepata habari kuwa kundi kubwa la wanajeshi wa Kenya walionekana wakiingia Tanzania kwa msururu wa magari kupitia mpaka wa Namanga.

    Naomba mwenye taarifa yoyote ya lengo la wanajeshi hao kuingia TZ kwa msururu wa magari atujulishe.
     
  2. J

    JokaKuu Platinum Member

    #2
    Sep 3, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    ..wanakuja kwa ajili ya mazoezi ya kijeshi ya nchi za Afrika Mashariki.

    ..hakuna matatizo yoyote kati yetu na Kenya.

    ..kama sijakosea Waziri Mkuu Mizengo Pinda yuko ktk state visit Kenya kwa mwaliko wa Waziri Mkuu Raila Odinga.
     
  3. O

    Omumura JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wanajeshi hao walianza kuingia toka juzi, na wanakuja mahsusi kwaajili ya mazoezi ya kijeshi kwa nchi tano za jumuiya ya Afrika mashariki. Mazoezi hayo yatafanyikia mikoa ya kilimanjaro na Tanga na yatadumu hadi septemba 26.operasheni hii ya aina yake inaitwa kilmanjaro, kazi kwenu!
     
  4. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli hakuna tatizo kati yetu na kenya ni mazoezi tu kwaajili ya hawa jamaa kujinoa zaidi na mbinu mpya za kupambana na ugaidi na mambo kama hayo.
    Amani iwe nawe!
     
  5. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu kwa kunitoa hofu.
     
  6. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sawa mkuu.

    Kumbe TZ tuko juu kijeshi hapa afrika mashariki?
     
  7. M

    Msindima JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni kweli Exaudi wameingia jana,niliona msafara mrefu sana wa magari ya jeshi pamoja na gari za kampuni ya Akamba (six buses) zilikuwa zimebeba wanajeshi wakielekea Monduli.
     
  8. BooSt3D

    BooSt3D Senior Member

    #8
    Sep 5, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naona watu wana hasira na nchi yao!, hizi habari muhimu.

    Acha GESH LIJIENDELEZE!!!
    B.
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Sep 5, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Usisahau kuna uchaguzi unakuja mwakani! Hisije kuwa ni moja ya mazoezi ya kujinoa na haya mambo ya kisiasa.
     
Loading...