Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanajeshi: mgomo wa walimu.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by BIG X, Jul 31, 2012.

  1. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Serikali inasubiri nini, si ipeleke wanajeshi nchi nzima wakafundishe!!, Ngoja na walimu wa vyuo vikuu nao wanukishe nasikia ipo jikoni, na huko napo wawaandae wanajeshi kwenda kukata nyanga. Sipati picha maafande wakate nyanga pale CoET.
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Serikali ni mbuzi kasoro mkia
     
  3. KATUMBACHAKO

    KATUMBACHAKO JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kuongoza kazi kweli,unaweza kumpa uwaziri hata muuza mchicha,kisa uliskuli naye
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yaani JK hakuna rangi ataacha kuona mwaka huu
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Liwalo na liwe
     
  6. S

    Starn JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Harafu shule za jeshi nani akafundishe?
     
  7. D

    DCM Senior Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii nci inakoeleke sijui ni wapi,migomo kila kona na jamaa hata hawajali!!
     
  8. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watajali vipi, wakati wao na watoto wao wanatibiwa India, wanasoma shule nchi za nje. mbaya zaidi na sisi waTZ ni dhaifu!.
     
  9. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,394
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    only n Tanzania under CCM
     
  10. p

    pjuma New Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi ningependa sheria ipitishwe kuwa kila mfanyakazi wa serikalini, wakiwepo wabunge, wanasiasa na Rais lazima watoto wao wasome shule za Serikali
     
  11. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Viongozi wana vision naona hapa tuna wanasiasa wanafikiria 2015 tu wote
    hakuna mtu anaefikiria kutatua matatizo
     
Loading...