Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanajeshi (marines) wa Urusi wakionyesha manjonjo yao leo (NAVY DAY)

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Jul 29, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]


    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Dodoma one

    Dodoma one JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 327
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hizi nyambizi tunazo kweli hapa bongo land?
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hawa jamaa kwanini hatukuwaita kuja kutusaidia kuokoa watu kwenye hizi mashua zetu? But they are really soldiers!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  9. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Mkuu Saint Ivuga ongeza zingine plizzz!!!!!!!!!!!! Naona Wakwetu wamekazana kupasua matofali tu wakati wenzao wananyanyua meza kwa Meno.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Kiboko yao ni KURKS au Nyambizi ileee iliwalipukia na kuwaua kibao tu hahahahhaah
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hao cha mtoto, wakwetu wanapasua matofali kwa vicha wakiwa wamekunywa viroba!
     
  12. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Sisi wa kwetu wamehamia fani ya kung'oana meno na kucha wakati wenzetu wanailinda nchi yao na raia wao kwa kila hali.
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    yap kumbe unakumbuka..na rais aliwaambia kuwa hatawajibisha mtu kwa uzembe kama ulifanyika kwani walishajiwajibisha wenyewe
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    kaka nimeshaweka za kutosha
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    ha ah aa wanan'goa madaktari meno kwa kutumia koleo na kupiga matofali ngumi
     
  16. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mkuu Saint Ivuga, hiyo NAVY DAY ni ya dunia nzima? Mbona hapa bongo hata sijasikia kitu.
     
  17. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwa hapa bongo labda miaka 300 ijayo..
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    sio ya dunia nzima ..
     
  19. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Mkuu haziishi hamu ya kutazama.
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    sio hivyo ...japo nakubaliana na wewe kila kitu ni kujipanga na kuwa na wanasiasa wazuri ambao hawajali matumbo yao ambao wanaipenda nchi yao na hawaweki matumbo yao mbele..tukishakuwa na watu wanaofanya kazi kwa maslahi ya taifa basi haya mambo yote tunaweza kufanya ..kwani ni kitendo tu cha ku import technology ....

    mfano wewe angalia eti muhimbili unaambia wamshien ya SCAN haifanyi kazi lakini ukiangalia VX AMA V8 moja unawezaq kununua mashine nyingine mp-ya kabisa ..lakini no one cares...
    unafikiri hapo kuna kusonga mbele hata siku moja? tutaishia kuwa hivi hivi na kila mwanasiasa ama msimamizi wa rasilimali zetu atataka kushiba yeye tu bila kunufaisha jamii nzima.
     
Loading...