Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WANAJESHI KAZINI,Je? Ni ishara ya madaktari kukosa kazi au vipimo na beat za government

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ulenje, Feb 1, 2012.

  1. Ulenje

    Ulenje Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Gazeti moja la serikari laandika na kutoa picha kuonyesha wanajeshi wakiwa kazini lakini swari je watatosha nchi nzima mpaka KAZURAMIMBA, MWAKALELI, ILEMERA na vijiji vingine au Muhimbiri tu NA je watakuwa kazini mda wote au ni zima moto na kujipima uwezo kwamba hawajashinda na haawatafanikiwa ebu naomba tutazame kwa mapana na marefu, Serikari salama sio ile inayotengeneza hari ya kukomeshana na wananchi bali inayowasikiliza na kufanya COLLECTIVE DECISION FOR ALL
     
  2. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...hii ndo halihalisi ya kwamba tz hakuna utawala wa sheri,nchi inaongozwa kwa mabavu...
     
  3. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hao wanajeshi waliopelekwa muhimbili ni kumi na tano tu (15)......ndio utaona jinsi serikali inavyochezea akili za watu....huko kwingine kwenye migomo wamepeleka nini........na hao wanajeshi huko walikotoka (hospitali ya lugalo) gap lao limezibwa vipi??
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hembu i-paste hiyo picha tuideku mkuu
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Si na wao watalipwa posho si wametoka vituo vyao vya kazi!!!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,134
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Serikali ya jeikei ni ya vichekesho sana
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwani jeshi lina madaktari wangapi? 50? 100? 300? Na wana uwezo wa kuendelea kutibu kwenye hospitali za uraini at the same time hospitalini kwao kwa muda gani? forever? Kama serikali haikukaa chini na kumaliza huu mzozo baada ya week moja utasikia wanajeshi wakilalamika kuwa wanazidiwa kazi.
     
  8. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii sinema ya madaktari na serikali sijui itaisha lini. Watuambie hali ikoje huko kwenye hospitali za jeshi, nani anawatibu watu wao?
     
Loading...