Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanajeshi 33,000 kuondoka Afghanistan

Discussion in 'International Forum' started by sulphadoxine, Jun 23, 2011.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Rais Barack Obama ametangaza kuondoa wanajeshi 10,000 wa Marekani kutoka Afghanistan mwaka huu na wengine 23,000 kufikia mwezi Septemba mwaka 2012.
    Akizungumza kutoka ikulu ya rais wa Marekani ya White House, amesema "huu ni mwanzo,lakini siyo mwisho wa juhudi zetu za kumaliza vita hivi".
    Idadi hii ya wanajeshi ni kubwa na tena wanaondolewa kwa haraka zaidi,kinyume na ushauri uliotolewa na makamanda wa kijeshi.
    Makamanda walikuwa wamemwambia rais kwamba mafanikio yaliopatikana ya kuimarisha usalama yangetiwa doa na hata hali kurudi kama ilivyokuwa,na kutoa pendekezo la kuwa na idadi kubwa ya wanajeshi hadi mwaka 2013.
    Hata hivyo, takriban wanajeshi 68,000 wa Marekani watabaki nchini Afghanistan. Wanajeshi wote ambao wako kwenye mapigano wataondoka kufikia mwaka 2013, na wakati huo inatarajiwa maafisa wa usalama wa Afghanistan wataweza kusimamia majukumu ya usalama wao wenyewe.
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Hawa waabudu shetani wanafanya kazi yao kumfanya awe anaabudiwa dunia
     
Loading...