Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanajamvi tafadhali naomba help

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by baina, Jun 4, 2012.

  1. baina

    baina JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimedownlowad movie yangu lakini nimeshindwa kuiplay kwani inataka funguo (password) ili kupata accsess, tafadhali mwenye maujanja ya kuivunja anijuze. Nitashukuru.
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    File lipo ziped au?
     
  3. baina

    baina JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    File liko ziped, lakini nikili extract linakubali kabisa, muziki upo pale ninapotaka kuplay, kwani linanidai password. Yaani mwenye maujanja ya kufanikisha ili nitamshukuru sana.
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,955
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Inshort rudi blog ulodownloadia mara nyingi password ni jina la blog.

    Jaribu kuangalia jina la hilo ziped file maybe unaweza pata mwanga

    Pia unaweza rudi kwenye website ulodownloadia kama ulisearch google.

    Mfano ulidownload link www.mediafire.com/?hahfkalfafd just paste hio link google maybe utapata hio blog.

    Njia nyengine paste jina la hiyo zip google maybe utapata hio blog.

    Alternative ni kudownload crack ya zip na rar ambayo inaweza chukua wiki kucrack password 1 sometime mwez au usipate kabisa
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu WIKI HADI MWEZI???? SI BORA ADOWNLOAD NYINGINE TU
    WHY TROUBLING YOUR SELF??
     
  6. baina

    baina JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefanya kama ulivyoagiza chief-mkwawa bila mafanikio, hata hivyo naendelea kusubiri msaada kwani hapa jf ndo kwao na kila kitu.
     
Loading...