Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanajamvi msaada mawazo yenu..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jamii01, Jan 31, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    nimepigiwa na rafiki yangu simu akihitaji msaada wa kuregister campany bongo..anaweza kufanya namna gani..akiwa ughaibuni.ukweli mie sijui hata moja...
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    kampuni inahusika na nini au biashara gani isije ikawa madawa ya kulevya
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yaani anataka ku-register akiwa huko huko, kama dowans costa rica?
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    N-way, mwambie awasiliane na watu wa BRELA. Watamsaidia kwa haraka sana as long as he/she ready ''kuonyesha ushirikiano''!
     
  5. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wewe uwe partner wake, halafu register on his behalf.....ila mkichakachua tutawadiscuss kama tunavyodiscuss mafisadi wengine humu jamvini. Ila usiwe na wasi kwani maneno matupu hayavunji mfupa, na hapa bongo sisi ni watu wa maneno tu. we ukichakachua, unaondoka na hela zako, si tunakudiscuss kwa wiki mbili, halafu matokeo ya form four yakitoka tunakupotezea tunaanza kulalamika walimu wachache.
     
  6. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    chifunanga mbona unanifurahisha sana?.....hahahahaha:clap2::clap2::clap2::clap2::clap2:
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Asisahau kuja na ten percent ya mafisadi!
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    brela ipo online atapata more details lakini utekelezaji utahitajika wewe umsaidie kwa mahitaji yanayotakiwa physically hapo Brela.
     
Loading...