Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanajamii!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Aggrey86, Jul 30, 2011.

  1. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari ya asubuhi wadau! Nipo safari jamani na Bunda expres frm Mwnz to Dom 2ombeane jamani 2fike njema!
     
  2. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sasa tukombee nini.Kama ni spidi wewe ndo huko kwenye gari kwanini usimwambie dreva kama anakimbia sana hapunguze mwendo?Mambo mengine tunataka wenyewe kwa kuogopa kusemw ukweli.Kama umemwambia hataki kusikia piaga namba 0784871137 utapewa msaada wa polisi wa usalama barabarani
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    Dereva anakimbia sana?.......kama ndivyo fuata ushauri wa Nyenjenkuru.......
     
  4. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />

    Tukuombee wewe peke yakooo, au tuwaombee abiria wote? Harafu kwa nini umepanda Bunda Express Shabybi umekosa nafasi? Maana kule Shabybi huitaji maombi kule ungeimba mapambio tu! Ungeondoka Mwnz saa mbili asbh na kufika Dom saa hiyohiyo usiku. Kila aina ya Pambio ungekuwa umeshaimba. Kwa kifupi Shuka humo Bunda Subiri Shabybi.
     
  5. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante sana nyenjenkuru kwa ushauri nimekupata mkuu.
     
  6. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Dah mkuu, umenichekesha kweli! Hi ni promo au ni onyo???
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    I am lost...
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    umefika salama?
     
Loading...