Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanajamii tafadhalini unapokuwa unapost habari humu andika msipost vichwa vya habaari tu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mazee, Jun 13, 2011.

  1. Mazee

    Mazee Senior Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 6, 2007
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    iMEKUWA KAWAIDA SIKU HIZI KWA WANAJAMII KUPOST VICHWA VYA HABARI TU HUMU NDANI...
    HAPO TUNAKUWA HATUSHEI TENA HABARI MAANA UNAKUWA UNAIJUA WEWE MWENYEWE HALAFU SIE WENGINE TUNASHINDWA KUELEWA NA KUCHANGIA PIA INAKUWA NGUMU SASA SIJUII KAMA INAKUWA NA MAANA..

    HIVYO JARIBUNI KUVIELEZEA BASI HIVYO VICHWA VYA HABARI ZENU.....
     
  2. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,810
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Mkuu umetoka usingizini,mbona hueleweki?
    Halafu wewe ni Mmakonde wa wapi?
     
Loading...