Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanajamii msaada wa haya mapaka!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by G spanner, Dec 6, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wanajf naomba msaada nifanye nini na hawa paka wa jirani ana paka zaid ya mmoja na usiku wanapanda batini na kuleta usumbufu hivi nifanye nini kuwadhibiti hawa paka batini kwangu?
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi si ulishaleta thread kama hii juzu juzi au?
     
  3. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ni kweli naomba unisaidie uliiona wapi ndugu kwasab niliiweka kwenye jukwaa la technologia na baada ya hapo sikuiona tena thred hii!
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sikukumbuki ni jukwaa gani lakini ulipata majibu kidogo. wengine wakasema ueke sumu batini hao paka wafe....wengine waksema uwazoee tu usiwafikirie kabisa usiku
     
  5. D

    Dopas JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwani batini kwako wanafanya nini? Na unajuaje ni paka? Na unajuaje ni wa jirani yako? Na wanakaa muda gani? Unasikia wakifanya nini?
     
  6. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    weka sumu kaka..kama mtu anafuga madudu yake na anashindwa kuyacontrol,just kill them
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    wengine ni paka watu,
    hakuna namna ya kufa kwa sumu,
    wataondoka kwa maombi tu.
     
  8. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    khs wanapotokea am sure ni hapa kwa jiran labda kama wmamewaarika na wengine! Na mara zote huwa wanafanya njia ya kupita na wanapotembea huwa na kishindo kiasi kwamba wanaporuka sehemu moja had nyingine ni usumbufu mkubwa na kama inavyofahamika usiku ni muda kupata utulivu ila hapa nyumban ni kinyume labda nijaribu swala la sumu kwenye nyama af niweke batini!
     
  9. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama una amini katika Jina la YESU KRISTO kemea kwa jina la YESU KRISTO, weka damu ya YESU kwenye bati kwa imani ....kama ni ya kishirikina hayatakaa kamwe.....kama sio wewe mwambie tu BWANA YESU nahitaji kulala usingizi maana ni haki yangu itokayo kwako mwenyewe....naomba hawa paka wasikanyage tena katika paa langu...basi yeye anajua namna ya kuyaondoa...omba kwa imani pata wako usingizi wala hutawasikia tena.....kumbuka kuwa toka mwanzo tumepewa amri ya kuwatawala hawa wanyama....kama una imani wewe fanya hivyo na hao mapaka unaowaona hutawaona tena juu ya bati lako........kila la heri

    mix with yours
     
Loading...