Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanajamii kulikoni Celebrities wa Majuu mnawataja tu wa Norh America na Ulaya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inanambo, Jun 27, 2011.

  1. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    mimi ni mpenzi wa tamthilia za Amerika ya Kusini(LATIN AMERICA). Kule kuna warembo wengi tu na wanaume wao. lakini kila nikisoma habari za warembo kwenye blogs, forum hawatajwi. hawa kina Natalia steignard(Babarita, MariaTeresa), Mario Cimarro, Nina Conde, na wengineo hawajulikana au hawana mvuto? kila mara nasoma tu habari za Paris Hilton, Kardishiana, Angelina Jolie. kulikoni hao wa Sauzi America? Sijamsahau yule Mbrazili halfcaste anayeitwa Preta kwa jina la Kisanii mbona wao hawatajwi.
     
Loading...