Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanajamii hii inawahusu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Djunior, Oct 21, 2010.

  1. Djunior

    Djunior Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi, wanajamii.
    Nimekuwa nikifikiria kwa siku nyingi, tokea Mwl. J.K.Nyerere atutoke, Mwl aliiacha nchi ikiwa na neema na upendo, hakuna ukabila wala ubaguzi. Kwanini sasa uharibifu unatokea kila kona? Je ndio kusema Mwl ameondoka na yake kwa nini basi viongozi wa leo wanadai wanayaendeleza aliyoyaacha Mwl. Tanzania ya leo sio ile ya Mwl.
     
  2. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Umeingia lini humu kwanza!!?!!Jitahidi kwenda na kasi ya kusoma hoja zinazotolewa humu... maswali yako mengi yatapata majibu!
     
Loading...