Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanajamii forum !

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Zipuwawa, Dec 23, 2011.

  1. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wanajamii forum huu mwaka tutakutana wapi japo hata tubadilishane mawazo labda utaratibu ulishatoka ila hatuwezi kumaliza mwaka bila hata kukutana kwa kupongezana na kujipanga kwa mwaka ujao.
    Ni wazo tu hilo kama kuna taarifa au utaratibu mwingine hope tutajulishana.
    Nawasilisha.

    • :hat:
      • :rant:


     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    jina lako halisi ni nani?
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Zipu yako itakuwa waa?
     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Zipu yangu ya nini jamani?
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tukutane Mbande kwenye njiapanda ya kwenda Kongwa. Pale unapata mbuzi mzima hata kwa buku tatu tu.
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    wewe zipuwawa! Ndio nauliza tukikutana zipu yako itakuwa waa? Lol.
     
  7. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    upendo inn SUMBAWANGA
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    jina la nini tena hilo hilo hapo lla zipuwawa
     
  9. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    zipu ikiwa wa utakimbia
     
  10. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kweli pale ni balaa kwa nyama choma usinikumbushe
     
  11. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unataka zipu yake iwe waa? Ahahaa husninyo ww! Mnajua kuchombeza tu lakin mkifuatwa mnajifanya kama hamjizui vile,Lol
     
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nimemzoea Husninyo
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,114
    Trophy Points: 280
    kama upo songea sema wapi tuonane?
     
  14. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nipo Dar
     
  15. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Mi nadhani humu humu jf kunatosha
     
  16. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tukutane Zanzibar, pale kwenye bustani za forodhani, tarehe 7 mwezi wa kwanza mwaka 2012, au tarehe hiyo hiyo pale mji mkuu wa Ukerewe, Nansio Social Hall, hapo ni samaki kwa kwenda mbele huku tukiburudishwa na bendi ya asili, ngoma ya dogoli, wana dunga stejini. Karibuni
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Unataka tukutane ili iweje?. Kama ni mawaazo ya wanajf unayapata hapa jf unataka kipi kingine?
     
  18. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    zipu wawaa ,
    search katika hizi forum, tafuta neno Chai Day, alafu fanya udadisi utapata maana yake,then utajua kwa nini si wengi wamejibu na waliokujibu wamekufanyia mzaha. wazo zuri sana.na limeleta matunda
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hahahaha! Kuuliza si ujinga jeff. Lol.
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Tukutane BONDE LA MTO MSIMBAZI.
     
Loading...