Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanajamii forum herini ya christmass and happy new year

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JOB SEEKER, Dec 25, 2011.

  1. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napenda kuwatakia wanajamii forum waote,sikukuu njema ya christmass na mwakampya,kama unavyojua tumepitia kipindi kigumu katika jamii hasa katika masuala ya msingi kama hali ya kisiasa,elimu,pamoja na majanga mbalimbali katika taifa letu.
     
  2. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na kwako pia,nikupe matumaini kuwa tiba ya hayo majanga is near just 2015,,
     
Loading...