Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaigunga: Sema HAPANA kwa KAFUMU/CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAUMZA, Oct 1, 2011.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mlichagua, mkadharaulika. Siasa uchwara kutoka katika chama uchwara zimewaumiza. Kura yako kesho ndio faraja ama mateso kwako ndani ya miaka mitano ijayo. Kila la heri, wapiga kura wa igunga. Ombi langu: Sema NO kwa KAFUMU. Na NO KWA CCM
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Unganisheni mambo ya Igunga jamani tupate pa kumumulia kila mara tread mpya na Igunga why ?
     
Loading...