Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanahitajika Samaki aina ya prons...kilo za kutosha...

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Gang Chomba, Aug 8, 2012.

  1. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Gang Chomba anaanza kwa salam...
    wakuu kwema?
    Kama kuna mtu anayeweza kurahisisha kwa upatikanaji Samaki aina ya Prons naomba anijuze kwa Inbox then tuweze fanya Biashara, niko Dar.

    Jieleze Kilo inapatikana kwa bei gani, na wana ukubwa gani, na wanapatikana wapi?
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,716
    Likes Received: 4,563
    Trophy Points: 280
    Mkuu toa specification zako kwanza ili mtu ajuwe kwamba anaweza kumeet you're demand, na quantity huitaji wako ni kilo ngapi kwa siku ngapi za wiki?
    Bei inategemea na uhitaji wako, maana si unajuwa hao wadudu wanachukuliwa sana Mahotelini?
     
  3. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,148
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Prons??
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ulikuwa unamaanisha prawns (kamba)? au "prons" ni aina ya samaki ambayo siijui?
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,716
    Likes Received: 4,563
    Trophy Points: 280
  6. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180

    Na ndio dhumuni kuu Kaka wanapelekwa huko na kwa kuanzia wanahitajika kilo kama hamsini then baada ya hapo watahitajika zaidi...
    Niliwapa kazi vijana wakaniletea kwenye kapu Wa kula nyumbani...
     
  7. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180

    lini unafturisha?
    Kijua ndio hiki, usipouamika utautwanga Mbichi.
    Asa ole wako dikodiko lisiwe la maana.
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,716
    Likes Received: 4,563
    Trophy Points: 280
     
  9. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ..Sio Suala la UJUWAJI Mkuu! Ni suala la KUsaidiana na Kuelekezana! Mtu anaweza akawa na Prawns lakini akadhani Prons ni aina nyingine ya Samaki na ndugu yetu akakosa tenda!
     
Loading...