Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanahitajika Sales Agents haraka.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by edwardy, Jul 31, 2008.

  1. e

    edwardy New Member

    #1
    Jul 31, 2008
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kampuni mpya ya matangazo ( advertizing) inahitaji Direct Sales Agents wa kutafuta matangazo kwa ajili ya gazeti lao.

    wawe na ujuzi na uzoefu wa kutosha katika kuuza bidhaa za habari ( advertisements)

    Piga simu zifuatazo kupangiwa tarehe ya usaili( interview)
    0756 737357,
    0786 510127
    0713415598
    au tuma e-mail kwa: manunuzi@gmail.com
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mbona Kampuni Haina Jina ? Historia Fupi Ya Kampuni ? Iko Wapi ?? Anuani Kamili ?
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,065
    Trophy Points: 280
    Ukiona hawataki kusema lolote......ujue ni XX marketing haoo maana wanakuita na kukupa interview kesho yake unaambiwa ukaanze kazi ukienda weeeeee................machingazz style
     
Loading...