Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanahitajika afisa masoko (9)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by AMSHATZ, Apr 11, 2012.

  1. A

    AMSHATZ New Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    (tangazo lipo hai kwa siku 14 toka Aprili 09.2012)


    VIGEZO NA WAJIBU



    · UMRI MIAKA 18 NA KUENDELEA
    · MKARIMU, MCHESHI NA RAFIKI WA WATU WOTE
    · MWENYE MOYO WA KUJITUMA HATA ZAIDI YA MASAA YA KAZI
    · MWENYE MAONO YA KUJIAJILI NA KUAJILI WENGINE SIKU ZA USONI
    · MWENYE KUTAFUTA AJIRA SIYO ALIYE NA AJIRA ANATAFUTA NYINGINE
    · MWENYE UZOEFU WA KUFANYA MAUZO NA KUJISIMAMIA MWENYEWE KATIKA KAZI
    · MWENYE UWEZO WA UDADISI NA UTHUBUTU KWA VITENDO

    · MWENYE MALENGO YA KUKUZA KIPATO BINAFSI KWA MUDA MFUPI
    · KAMA UNAVIGEZO HIVYO FANYA HIMA BILA KUCHELEWA PASIPO KUJALI NGAZI YAKO YA ELIMU WALA TOFAUTI YOYOTE UNAYOJIJENGEA NDANI YA JAMII



    MSHAHARA: MZURI NA GAWIO LA ASILIMIA 30 TOKA KATIKA KILA UZO KWA SIKU.



    TUMA WASIFU WAKO AMA ANDIKA MESEJI UKIJIELEZA KWA KIFUPI KUPITIA MAWASILIANO HAYA;



    amsha.tanzania@gmail.com

    info@amshatanzania.org

    +255 717 94 60 94



    NUKUU MUHIMU: USIPIGE SIMU, UKIPIGA UTAKUWA UMEJIENGUA MWENYEWE



    ZIADA: WALE WENYE KUKIDHI VIGEZO NDIYO WATAITWA KWA USAILI.
     
  2. A

    Agrodealer Senior Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sina imani na tangazo
     
  3. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    forever living at work ndivyo matangazo yao yanavyo kuwa
     
  4. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Asante kwa taarifa mkuu... Sisi wengine ni vyungu ganda la muwa wa jana kwetu ni vivuno, nitakutafuta
     
  5. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hawa watakuwa wale wa kutembeza vyombo barabarani na kwenye mabaa.
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    hawa ni forever living au general d,
     
  7. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Academic qualification please?
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,281
    Trophy Points: 280
    walewale wa kuvaa tai fupi na wasiopenda kusikiliza wenzao,wependa kulazimisha manunuzi! wale pale barabarani!
     
  9. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,505
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280
    dah,kazi ngumu sana
    twendeni kwa waganga ndugu zanguni
    mtaani kunatusulubisha sana
     
  10. Mwigamba son

    Mwigamba son Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu bila shaka source ya tangazo hilo itakuwa ni kwenye mstimu wa umeme. Mambo ya msingi kwa muombaji ni pamoja na kuwa na leso na usafiri unaotumika mara nyingi ni uleule uliotumika kwenye azimio la Arusha
     
Loading...