Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaharakati watoa masaa 72 kwa serikali......

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Oct 18, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hili limekaa vizuri,kufuatana na serikali kuendelea kujishebedua na kusuasua juu ya hatma ya wanvyuo kushiriki uchaguzi mkuu,wanaharakati hao wameamua kuipa masaa 72 kinyumme na hapo ni kuwepo kwa maandamano ya amani kushinikiza hilo jambo,lets join this guyz,safari yetu ya uhuru wa kweli tunakaribia
     
  2. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,455
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    tht's wassup.)))
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    iko poa guys
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    hii imetulia wazee
     
  5. D

    Dopas JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Bomba sana wakuu.

    Lakini hao wanavyuo wanasemaje kuhusu hilo? Je haki yao hiyo wanaitamani au? Isiwe tunawapigia debe bure ilhali wenyewe hata hawaoneshi dalili ya kuwa wamedhulumiwa kutokupiga kura. Naomba kama kuna wanaJF wanavyuo wajitokeze kwa kuunga mkono wanaharakati, wakijiweka wazi kuwa wao ni waathirika wa kukosa kupiga kura(bila kutaja identiti zao of koz).

    Big Up wanaharakati. Tupo pamoja.
     
  6. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Kama kweli ni wapiganaji na wanauchungu na nchi basi wangetembea hata kwa miguu hadi vyuoni mwao kupiga kura maeneo waliyojiandikisha kuliko kupiga kelele nyumbani huku wameshika remort control ya tv .. Wakiangalia channel o / big brother / ze comedy .. Wakati wa azimio la arusha wazee wetu walitembea kwa miguu toka tanga mpaka dar.. Ni wakati wa kufanya na sio kubaki kupiga kelele tu.. Tumenyimwa haki zetu
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ngoja uchaguzi usogezwe hata wiki tu halafu uone hiyo negative impact
     
  8. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hiyo kwani itaendelea kuitia tumbo joto sisiem. Ninawashauri wanaharakati wafanye mobilization ya kutosha ili mahudhurio yaitikise jiji la Dar. Nami kwa upande wangu nimeanza kuwatumia sms rafiki zangu ili siku hiyo tuhudhurie.

    wakati wa ukombozi ni sasa siyo kesho.
     
  9. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HII NI HAKI YA MUHIMU. DAFTARI LILIPOSAHIHISHWA WALIKUWA VYUONI. KURA WAKO NYUMBANI. TATIZO NI KWAMBA HATA WAKIWA NA NAULI YA KURUDI KUPIGA KURA BADO WATAHITAJI MALAZI WATAKAOPOTEZA HAKI YAO BADO NI WENGI SANA. HIVYO KUFUNGUA CHUO Ndiyo busara kwani hawatahitaji gharama za ziada. Laiti watu wangeandamana kudai tume huru ya UChaguzi. Isiyotokana na utezuzi wa chama cha mgombea yeyote.
     
  10. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hao wanachuo ni wasomi kama wana akili nzuri yakufikiria nakuona mbali walitakiwa kuomba ufafanuzi mapema kutoka tume ya uchaguzi kuwa wao itakuwaje maana tarehe ya uchaguzi ilikuwa inajulikana mapema saana tu.asa wanangoja mambo hadi yaharibike ndio waje wajifanye wanataka haki ya kupiga kura?hao wanzuoni wamechemsha bora wakae kimya tuu.limeshapita hilooooooooo no soln zaidi yakutulia na kumgoja 2015.teh teh teh.
     
  11. manenge

    manenge JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama kweli wako seroius kushiriki uchaguzi hata kama itashindikana watu wajitolee kushare accommodation kwa kuchangishana kwa hizo siku chache hadi vyuo vitakafunguliwa kwani si mbali sana kulinganisha na hasara ya kukosa kupiga kura.
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,483
    Trophy Points: 280
    wili yuu be zea?

    http://www.youtube.com/watch?v=jQY_QL_wvQU&ob=av3n
     
  13. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #13
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Joyce

    Embu niambie umesoma chuo gani? embu nikumbushe ni lini semister ya Kwanza ilianza mwezi wa kumi na Moja tangu mwaka 2000? kwanini itokee mwaka huu, just reason na sio kuandika vitu usivyovielewa.
     
  14. m

    mbea Member

    #14
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema forums wana mambo!
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    I will be there kuishinikiza serikali.
    waitishe maandamani ya amani tuoneshe mshikamano
     
  16. Nova Kambota

    Nova Kambota Member

    #16
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we msanii unajua kiswahili kweli? maandamani ndiyo nini?..............je ukipewa jukumu la kuongea utaweza kujiexpress kwa maana humu tu unashindwa .
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nilishapanga kutojibu hoja zako kabisaaa. lakini kwa hili nakujibu kwa kusema thanx mkuu NOVA
     
  18. Nova Kambota

    Nova Kambota Member

    #18
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo msanii labda ndiyo kusema umekubali kushindwa kimyakimya hakikisha unajipanga kujibu hoja sio kususa...................ulidhani kila mtu atakubaliana na hoja zako dhaifu?.......au?
     
  19. b

    bobishimkali Member

    #19
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kama vyuo vikifunguliwa kabla ya uchaguzi, utatatua vipi tena tatizo la wanafunzi wa mwaka wa kwanza (first year) ambao walijiandikisha katika maeneo yao wanayoishi sasa(nyumbani kwao).Hivyo, kufungua vyuo si suluhisho la tatizo hili,kwani bado wanafunzi wa mwaka wa kwanza nao watakosa fursa ya kupiga kura iwapo vyuo vitafunguliwa
     
  20. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ukisema mwaka wa kwanza nao watapata tatizo la kutopiga kula pia wanafunzi walio vyuoni inaonesha dhairi kuwa Tanzania ina utawala mbovu,wanaandaa daftari ikiwa wanajua raia wake hawakai sehemu moja kama majengo, mambo kama haya yalikuwa kwenye nchi ya kusadikika kwa mfalme ****. Namuomba Rais wa Tano wa JMT akiapishwa atoe Tume/NEC iliyo huru.
     
Loading...