Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaharakati waliokamatwa waachiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndulungu, Feb 10, 2012.

  1. Ndulungu

    Ndulungu Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanahakatiwa waliokamatwa jana waliachiwa huru muda mfupi baada ya shinikizo kutoka kwa madaktar kuitaka polis bila masharti yoyote na hivyo polis kutii shinikizo hilo la madaktari.nawasilisha
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    good move; naona nchi inaanza kuchangamka sasa... with time mambo yatanyooka tu
     
  3. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hureeeeeeeee tumethubutu, tumeweza tunaleta mabadiliko!
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Niliposikia wameandamana nilijua kuwa waliandamana kuwashinikiza madaktari waingie kazini, kumbe walikuwa wanatimiza uanaharakati wao.
     
  5. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulimboka noumer...
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa kutoka 10,000/= hadi 25,000/=. sawa lakini hata hiyo inafaa tu.
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni habari njema na tunaona sasa kuwa nguvu ya umma imeanza kufanya kazi.
     
  8. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hao wanaharakati nao waache kudandia gari kwa mbele, wanavizia wakati madaktari wamekomaa na kupata mafanikio nao eti wanataka waonekane wameshiriki? walikuwa wapi tangu kunji linaanza zaidi ya mwezi uliopita? siasa za opportunism!
     
  9. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
     
  10. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Safi,na muda si mrefu tutaandamana khs kupanda kwa gharama za maisha
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa hilo sinabudi kuipongeza serikali kwa kutumia busara, kwani kuendelea
    kuwashikilia wanaharakati ingeamsha wanaharakati uchwara kibao na wangewakuta
    mtaani na mabango ya kushininkiza kuwatoa hao wanaharakati original
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    yaani walikuwa wamewakamata hadi sasa hivi ? lol...laana hiv i ndio maana watoto wao wanazunguka kwenye mitihani ya taifa
     
  13. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waliachiwa jana hiyohiyo baada ya ulimboka kutoa neno...
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    Wewe ni Kilaza bin Kihiyo ! Mwezi upi huo unaousemea? Kunji was less than three weeks
     
  15. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yai siku zote huwa yai tu...................
     
  16. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usihofu mkuu, kwakuwa watu bado hawaoni tunakoelekea ngojea iran achapwe na israel utaona
     
  17. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani wakaka naombeni tujadili hoja sio kun inbox mia anaume yenyewe mijoga hata maandamano haishiriki hehehehehe. I am serious don't inbox me bad stuff
     
  18. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mmh, avatar inaweza kuwa inachangia labda
     
  19. S

    STRONG GIRL Member

    #19
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wewe kakalende naona hauko makini kufuatilia taarifa, takribani wiki tatu wanaharakati wamefanya kazi kubwa sana kwa kuongea na madaktari, serikali na kutoa matamko mbalimbali kuishinikiza serikali kuwasikiliza madaktari na kuwapa wanachokitaka, juzi wameandamana na kuipa serikali masaa kadhaa ichukue hatua lasivyo watahamasisha watanzania wote kuandamna kesho yake yani jana serikali imechukua hatua madaktari wamerudi, kama wao waliandamana wewe unadai wamedandia, hebu tueleze wewe umefanya nini kuhakikisha madaktari wanarudi, wapuuzi kama nyinyi mnaishia kuropoka na kuponda hata kile kidogo kinachofanywa na wenzenu kusaidia wanyonge huku mkishidwa kuchukua hatua yoyote, ni lazima tuwapongeze wale wote waliosimama kutetea madaktari naona wewe umetumwa na mzee wa upako
     
  20. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona tutafika tu,baada ya madaktari sasa tunafuata vijana maisha yako juu mno na watu ajira hamna,hizo za kujiajiri bila hata mtaji wapi nawapi,na ole wake kijana ambae hatashiriki.Kwa hapa mwanza tutakaa pale stendi ya zamani(tahirir square)mpaka bei ya vitu ishushwe.mda na ni lini mta be updated.so stay tuned
     
Loading...