Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaharakati wakibongo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by yesaya ibrahim, Apr 7, 2011.

  1. y

    yesaya ibrahim Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanaharakati wa kweli afrika ni mandela peke yake,wengine wanatulkisha upepo,tuliowaamini wamwgeuka watawala badala ya viongozi,tuliowapa wavisimamie wamevifanya vyao na ukoo wao
     
  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Huwa nawauliza siku zote huyu mtu mnamuimba kama mwanamapinduzi wa Afrika,Je ameifanyia nini Afrika zaidi ya nchi yake?
     
Loading...