Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaharakati wa Tanzania mko Wapi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaJambazi, May 11, 2010.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Nimejaribu kufuatilia mambo mbalimbali ya kimataifa yanayotendeka hapa Tanzania.

    Mfano tu ni huu mkutano wa WEF uliofanyika wiki iliyopita.
    Ivi mbona hamuonyeshi kama mpo hai??
    Mi nilitegemea mngekesha nje ya ukumbi wa mkutano na mabango yenu kama tunavyoona huko Ulaya na Amerika. Hata Kenya wanatushinda? au wako bright kuliko sisi nyie??
     
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wapo hai sana, waliomba kibali jeshi la polisi kufanya maandamano ( si unajua sheria za kitanzania) basi Kova akainuka na kusema si ruhusa atakayesogea atakiona cha moto jamaa wakaamua kufanya maandamano toka ofisini mpaka nje ya jengo moja silikumbuki na kufanya mkutano uliohutubiwa na Prof. Issa Shivji.

    Tatizo ni sheria zetu na uelewa wa polisi, hivi Kova ukimuambia unapinga mkutano wa WEF wakati zimemwaga posho za Usalama na Ulinzi unadhani atakuelewa au kukupa kibali cha maandamano, thubutu.
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu wewe sio mwanaharakati?
     
Loading...