Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaharakati wa Tanzania LHRC na NGOs na wengine amkeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Aug 18, 2011.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Malawi mambo yameiva

    Tanzania mambo yameharibika mno afadhali ya Malawi.

    Wanaharakati wa Tanzania vipi, haki za binadamu ziko wapi wakati wananchi wanakufa njaa, familia zimesambaratika kwa kukosa ardhi??
    Ushahidi upo, waliohamishwa bonde la ihefu mnajua familia zao zikoje?? Bonde la kilwa huko manyara je, mgogoro jeee

    Wawekezaji kupewa ardhi bure na watanzania kuondolewa je

    Vigogo wa CCM kumiliki Ardhi jee

    Wanaharakati wa Malawi wamefanikiwa, je nyie wanaharakati wa Tanzania mmepewa kitu au mmepumbazwa???
     
  2. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Katiba mpya na mfumuko wa bei?

    uchumi kudorora na shilingi kuporomoka

    ufisadi kushamiri na kuwa waziwazi

    Au mnawaogopa Al shabab?
     
  3. F

    FredKavishe Verified User

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanaharakati wa tz wamekalia matumbo njaa zisizo na maana sijaona mwanaharakati wa ukwel wote njaa tu'
     
Loading...