Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaharakati ni chanzo cha upuuzi unaondelea nchini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GAGL, Oct 13, 2011.

  1. G

    GAGL Senior Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nadiriki kusema kuwa katika watu ambao wangekuwa na msaada mkubwa katika kuleta mabadiliko ni wanaharakati pamoja na wasomi. Watu hawa wanafanya makongamano na mikutano hasa dar tena maeneo ya mahoteli ya kifahari na maeneo mashuhuri. Makongamano haya yanahudhuriwa na maprof na wasomi tu, mtanzania wa kweli ambae ndo mlengwa, anatagemewa apate mijadala hiyo kwa njia ya tv na radio. Kwa nini mnafanya haya huko dar pekee, njooni huku mikoani ambako ndiko kuna watz wanaotaka kufahamu kuhusu mabadiliko.
     
  2. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Huko huwa mnadanganyika kiurahisi kwa Tshirt, Kofia na Khanga za kijani na njano ndio maana wanawapotezea
     
  3. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni changamoto nzuri sana!!!
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Tanzania hakuna mwanaharakati, wote wana ganja njaa.
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Wasaka tonge
     
Loading...