Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaharakati Helen Kijo-Bisimba na Ananilea Nkya wakamatwa na polisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Feb 9, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Habari nilizopata sasa hivi ni kwamba boss wa kituo cha Sheria na haki za binadamu -- Helen Kijo-Bisimba na Mkurugenzi wa TAMWA Ananilea Nkya wamekamatwa muda huu na polisi maeneo ya Muhimbili na wanahojiwa katika kituo cha polisi cha oysterbay.

    Nikipata habari zaidi nitawajulisha.
     
  2. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,892
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Wakome kupandia migongo ya wagonjwa! waliondamana jana jana wote wana mishahara,
     
  3. k

    kanjanja Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye taarifa rasmi atujuze maana kuna rafiki yangu yupo maeneo hayo kani-sms muda huu.
    Inasemekana ni muendelezo wa maandamano ya jana ambapo waandamanaji wanataka kwenda ikulu kujua kama na rais yupo au ameshaondoka na kukimbia!!!
     
  4. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,332
    Likes Received: 581
    Trophy Points: 280
    Du kama rais katoroka siku ya leo nitafanya sherehe kubwa sana.
     
  5. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wanaharakati wanakamatwa na sasa hivi wanaswekwa Osterbay polisi.
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    labada hii yaweza kuwa sababu.
     
  7. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Nyie polisi, tafadhari hebu waachieni Mashujaa wetu
     
  8. E

    Etairo JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wanawanyamazisha kiaina hivyo, si unajua wakubwa hawataki kuumbuliwa?
     
  9. E

    Etairo JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mzee wa kutelezesha hoja natunga sheria au anauchapa? alilala kwa changu nini?
     
  10. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    YUKO BAGAMoYO KWA MGANGA
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    uanfikiri ukipata ajali sasa hivi au mtu wako wa karibu halafu ukipelekwa moI utajibiwa nini? Sikuombei mabatya but watch out your words...
     
  12. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Breaking News: Wanaharakati watiwa Mbaroni!

    Habari za sasa wandugu?
    Kufuatia kusanyiko la jana (ambalo limekuwa na mafanikio), leo majira ya saa sita na nusu mchana, baadhi ya Wanaharakati wa Haki za Binadamu wametiwa mbaroni, akiwemo Mama Ananilea Nkya na Mama Kijo-Bisimba.
    Sababu: Inasemekana jana walikusanyika bila kibali.
    Kwa sasa wapo Kituo cha Polisi Oysterbay.

    wanaharakati.jpg
     
  13. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    The DOGS are Out...! Who let them?
     
  14. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Walifanta fujo wau hawakutakiwa kuwa eneo la mkutano alipo Pinda au kuna sababu imefanya wakamatwe ?
     
  15. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa wamama wana mabwana kweli?
     
  16. t

    trigger Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Hao polisi ni was..................... Sana
     
  17. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Breaking News: Wanaharakati watiwa Mbaroni!

    Habari za sasa wandugu?
    Kufuatia kusanyiko la jana (ambalo limekuwa na mafanikio), leo majira ya saa sita na nusu mchana, baadhi ya Wanaharakati wa Haki za Binadamu wametiwa mbaroni, akiwemo Mama Ananilea Nkya na Mama Kijo-Bisimba.
    Sababu: Inasemekana jana walikusanyika bila kibali.
    Kwa sasa wapo Kituo cha Polisi Oysterbay.

    View attachment 47039
     
  18. j

    jjjj Senior Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heko. A.NKYA NA WANAHARAKATI WOOTE.
    WANA TUCTA, WALIMU, VYAMA HUU NDIYO WAKATI?
    tujitokeze kwa wingi tunayaomba maadamano ya amani wa na harakati wamesha tuanzishia
    haya shime tushikamane ndugu zetu wafa wabunge wanapata uthubutu gani wa kuendelea kujadili mambo mengine wakati huduma zimesimama mahospitalini?Je ni kwa kuwa wao wanapelekwa mahospitali ya India ndiyo maana hawatujali?Huwa wanasema akina
    mama wana huruma nilitegemea Spika angekuwa wa kwanza kuliona hili toka mwanzo na kusitisha shughuli zote.eti jana ndiyo unatuma kamati ikafanye nini unaelewa fika watu walishagoma siku nyingi ulichokuwa unakitaka spika toka kwao ninin haswa?ulitaka kujua tu ni wangapi wamekufa?ama ulitaka tu kujua ni kweli hawa Ma dr wamegoma kweli ama wanatania hakika huu ni usanii mtupu
     
  19. Mtafiti1

    Mtafiti1 JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una radhi ya nani wewe?
    Mabwana ndio wangefanya wawe makondoo kama wewe?
     
  20. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 180
    Hawa akina mama watu wazima, sawa kabisa na wazazi wetu wanafanikiwa kudai haki kwa vitendo, wakati sisi humu tunashindania ubingwa ku-type hoja kwenye keyboards tu. Laiti maneno tunayoandika humu yangekuwa matendo, kungekuwa na nguvu mara kumi ya waliyoionyesha hawa kinamama.
    Ni kweli hii ni "The Home of Great Thinkers"? Fikra tupu bila vitendo! Changamoto kwetu hiyo jama!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...