Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanahabari wetu na uongo wa dkt.mery mwanjera kujiunga na chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kizomwe, May 7, 2012.

  1. k

    kizomwe New Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hakika tasnia ya habari tanzania kwa sasa inaonekana kama mkombozi wakati mambo muhimu yanayikabili nchi kiutawala, lakini doa kubwa kwa upande wa siasa ndio uongo unadhihiri, kwa hili la mery mwanjera[mb] viti maalum c.c.m je mmelipata wapi?
     
Loading...