Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanahabari Watembelea Machimbo ya Almasi Kongwa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Jun 16, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Friday, June 15, 2012







    Na Mwandishi Wetu, Songwa-Shinyanga


    Baadhi ya waandishi kutoka jijini Dar es Salaam na mkoani Shinyanga wametembelea machimbo ya almasi yanayofanywa na wananchi eneo la mjini mdogo wa Songwa.


    Ziara ya waandishi hao imekwenda sambamba na kufanya uchunguzi juu ya huduma mbalimbali za kijamii zinazotolewa na Serikali kwa wakazi wa maeneo hayo, yaliomo ndani ya Wilaya ya Kishapu Mkoa wa Shinyanga.


    Waandishi hao wameshuhudia namna wananchi na hasa vijana wanavyojishughulisha na shughuli nzima za machimbo ya madini ya almasi licha ya Kata ya Songwe kukabiliwa na huduma duni za maji safi na salama kwa matumizi yao pamoja na yale ya shughuli za machimbo.


    Mtandao huu utawaletea mahojiano ya wananchi eneo hilo pamoja na hali halisi ya huduma anuai za kijamii kwa wakazi wa Kata hiyo ya Songwa iliyopo Wilaya ya Kishapu mkoani Shinyanga muda si mrefu.

    Chanzo: Mo blog




     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tafadhali Waandishi Wa Habari Msiwauze wachimbaji wetu na Machimbo yetu huko SONGWA kwa Walafi Nchi za Nje;

    Wakijua tu watailazimisha Serikali wauze hayo Machimbo; itakuwa kama Geita - Kabla iliitwa Nyarugusu.

    Lakini, Mwandishi wa Mo Blog kafika huko Mmmm... Sijui tena!!!
     
  3. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu kila nikisoma hiyo Kongwa napata mshituko. Najua ni ile ya Dodoma kumbe kuna nyingine!
     
  4. Imany John

    Imany John Verified User

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ni songwa na sio KONGWA.
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni Songwa, Unajua JAMII FORUM WEBSITE nime correct the error lakini still inakuja as Kongwa; Ndio ya kwetu tuvumiliane

    Ni Songwa - Shinyanga.
     
  6. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Is just the Tittle but if you look on the Message it has SONGWA and not KONGWA; Tatizo ni Jamii Forum Web Site haikupi ruhusa ya kubadilisha Tittle kama kuna typo Error.

    It is very difficult sometimes for some who are trying to be perfect or reading a perfect articles with no errors
     
  7. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    mbona hawakunitafuta niwape maelezo hao waadishi? Mm nipo hapa
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ungewaambia nini?
     
  9. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    juu ya shughuli za uchambaji na matatizo yake ki ujumla, mm ni mdau na nipo hapa .
     
  10. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu naomba nikuweke sawa kidogo, kunatofauti kubwa kati ya www.jamiiforum.com na www.jamiiforums.com. Kwasasa unatumia jamiiforums.

    Tuendelee na mada.
     
  11. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    lol...
     
Loading...