Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanahabari wakwepa mbinu chafu za ccm kuwalaza katika danguro mafinga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mpandafarasi, Feb 6, 2012.

  1. Mpandafarasi

    Mpandafarasi Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanahabari wa vyombo mbali mbali mkoani Iringa leo jana walionyesha kuwa wao si watu wa kupelekwa pelekwa na chama cha mapinduzi (CCM) mkoa wa Iringa baada ya kugoma kulazwa katika gesti moja mji mafinga wilaya ya Mufindi ambayo CCM ilikuwa imewaandalia wanahabari hao zaidi ya watano ambao walikuwa katika msafara wa wanazi mkuu Mizengo Pinda baada ya kubaini kuwa gesti hiyo ni maarufu kwa biashara za shoti taimu a.k.a Danguro mjini Mafinga.

    CCM ambayo ilikuwa imewaalika wanahabari hao ili kushiriki matembezi ya mshikamano pamoja na sehere za miaka 35 ya kuzaliwa kwa CCM sherehe zilizofanyika Ifwagi Mufindi kimkoa na kuhudhuriwa wa na waziri mkuu Mizengo Pinda ,walipata kuwaandalia wanahabari hao vyumba katika gesti hiyo iliyopo mjini Mafinga .

    Ila baada ya waandishi kufika katika gesti hiyo na kuingia katika vyumba vyao ndipo walipobaini kuwa gesti hiyo si ya kawaida baada ya kupishana na wageni wengine mlangoni wakitoka kufanya mapenzi ya chapu chapu a.k.a shoti taimu katika vyumba hivyo.
    Kilichofanya wanahabari hao kugoma kulazwa katika vyumba hivyo ni baada ya kuona mashuka na vyumba vyao vikiwa vimetapakaa uchafu wa kuime ambao unaonyesha kuwa vyumba hivyo kutumika kabla ya wao kuingia.

    Kutokana na hali hiyo wanahabari hao walilazimika kuachana na vyumba hivyo vya CCM na kwenda kupanda hotel yao ambayo walihisi kuwa na hadhi na heshima tofauti na hiyo ya CCM. Wakati huo huo posho ya wanahabari hayo iliyoandaliwa kwa ajili yao inadaiwa kutafunwa na mmoja kati ya viongozi wakubwa wa CCM mkoa wa Iringa na kujitkuta wakielezwa kuwa itifaki imezingatiwa kwa wao kuambulia posho ya shilingi 15,000 kwa kila siku kwa muda wa siku bili.

    Wakati viongozi wa CCM wilaya ya Mufindi wakimtuhumu mmoja kati ya viongozi wa juu wa CCM mkoa wa Iringa kuwa ametafuna posho za wanahabari hao ,mwenyewe ajitetea kuwa si kweli na kuwa itifaki imezingatiwa.

    Source: Francis Godwin Mzee Wa Matukio Daima
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    WANAHABARI WAKWEPA MBINU CHAFU ZA CCM KUWALAZA KATIKA DANGURO MAFINGA


    [​IMG]

    Wanahabari wa vyombo mbali mbali mkoani Iringa leo jana walionyesha kuwa wao si watu wa kupelekwa pelekwa na chama cha mapinduzi (CCM) mkoa wa Iringa baada ya kugoma kulazwa katika gesti moja mji mafinga wilaya ya Mufindi ambayo CCM ilikuwa imewaandalia wanahabari hao zaidi ya watano ambao walikuwa katika msafara wa wanazi mkuu Mizengo Pinda baada ya kubaini kuwa gesti hiyo ni maarufu kwa biashara za shoti taimu a.k.a Danguro mjini Mafinga.


    CCM ambayo ilikuwa imewaalika wanahabari hao ili kushiriki matembezi ya mshikamano pamoja na sehere za miaka 35 ya kuzaliwa kwa CCM sherehe zilizofanyika Ifwagi Mufindi kimkoa na kuhudhuriwa wa na waziri mkuu Mizengo Pinda ,walipata kuwaandalia wanahabari hao vyumba katika gesti hiyo iliyopo mjini Mafinga .

    Ila baada ya waandishi kufika katika gesti hiyo na kuingia katika vyumba vyao ndipo walipobaini kuwa gesti hiyo si ya kawaida baada ya kupishana na wageni wengine mlangoni wakitoka kufanya mapenzi ya chapu chapu a.k.a shoti taimu katika vyumba hivyo.

    Kilichofanya wanahabari hao kugoma kulazwa katika vyumba hivyo ni baada ya kuona mashuka na vyumba vyao vikiwa vimetapakaa uchafu wa kuime ambao unaonyesha kuwa vyumba hivyo kutumika kabla ya wao kuingia.

    Kutokana na hali hiyo wanahabari hao walilazimika kuachana na vyumba hivyo vya CCM na kwenda kupanda hotel yao ambayo walihisi kuwa na hadhi na heshima tofauti na hiyo ya CCM.

    wakati huo huo posho ya wanahabari hayo iliyoandaliwa kwa ajili yao inadaiwa kutafunwa na mmoja kati ya viongozi wakubwa wa CCM mkoa wa Iringa na kujitkuta wakielezwa kuwa itifaki imezingatiwa kwa wao kuambulia posho ya shilingi 15,000 kwa kila siku kwa muda wa siku mbili.

    Wakati viongozi wa CCM wilaya ya Mufindi wakimtuhumu mmoja kati ya viongozi wa juu wa CCM mkoa wa Iringa kuwa ametafuna posho za wanahabari hao ,mwenyewe ajitetea kuwa si kweli na kuwa itifaki imezingatiwa.
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    magamba bwana, yani mchana waumini waliwakimbia pale uwanjani sasa hivi makuwadi wao wakuu wanawagomea kupinduka??
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,214
    Likes Received: 8,738
    Trophy Points: 280
    Huyu itakuwa mwandishi wa Tanzania daima
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mikutano ya CCM huwa inawaalika waandishi wa Tanzania daima? Sema waandishi wa Gezati na Radio Uhuru, bila kuwasahau TBC1.

    Tatizo magamba huchangamkia mtu anapomhitaji, na akishamutmia basi ndani ya trash.
     
  6. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Na tatizo la waandishi ni kuibeba sana CCM
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,532
    Likes Received: 6,132
    Trophy Points: 280
    Natumaini Dada yangu FF utakuo umeona uhalali wa vibasha. Kitendo cha kuwalipa waandishi vibahasha vyembamba vya 15,000 kwa siku ni unyanyasaji kwa waandishi wa habari. Hapa mjini vibahasha vya nauli havipungui 20,000 bado kula na kulala, halafu ulipwe 15,000!, hayo yamewezekana Iringa tuu!.
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,532
    Likes Received: 6,132
    Trophy Points: 280
    Kama sisi hapa jf tunavyoibeba ...
     
  9. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Umejuaje? au ni yaleyale ya utabiri wa akina Shehe Yahya. Changia mada acha ku-attack gazeti, hapa ulitakiwa ujikite katika kuhoji ukweli wa hii habari kwasababu haina hata source.
     
  10. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aisee! Halafu huo msafara wa mizengo ulituletea usumbufu sana kwa wale waliokuwa wanasafiri mikoa ya Mbeya na Songea kwa siku ya jana maeneo ya kambi ya JWTZ kabla hujafika mizani ya Makambako.

    Kwani ilitulazimu kusubiri saa mzima eti Mizengo anatoka Mafinga kuelekea Iringa kaazi kweli kweli!!
     
  11. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Usiwe mtu wa chuki na visasi muda wote; Soma kwa kifupi profile ya huyo mwandishi ama fuatilia link aliyotoa kwenye hiyo post:

    Jina langu ni Francis Godwin mkurugenzi wa kampuni ya Free Community Media's yenye makao makuu Marekani na Tanzania pia mimi ni Mwandishi wa habari wa kujitegemea nchini Tanzania makao yangu ni mkoani Iringa Call.0754026299 , 0712750199 simu ya nyumbani.0262700675 barua pepe;francisgodwin2004@yahoo.com
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahhahah pasco bwana kumbe kweli umenunuliwa!
     
  13. m

    moshingi JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waandishi tarajieni kuendelea kunyanyasika sana mpaka pale
    mtakapoungana na kudai maslahi bora toka kwa waajiri wenu
    ambao wanawalipa fedha kidogo kama polisi, jambo linalowafanya
    muwe ombaomba na kutarajia vibahasha kila mnapoalikwa kwenye
    matukio...hivi kulikuwepo na umuhimu kwa waandishi kukodiwa pa
    kulala na kukirimiwa na chama(ccm) wakati walikwenda kazini??!!
    Je, hii inatofauti gani na mbunge kudai sitting allowance ilhali kuwepo
    bungeni ni kazi yake??? Hivi kweli mwandishi anaweza kuandika habari
    za kweli zenye negative impact dhidi ya aliyemkirimu???
    LAZIMA WAANDISHI WETU MMBADILIKE, JIHESHIMUNI ILI MUHESHIMIWE
     
  14. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Hivi aljazeera wakienda kuripoti matukio ya Syria, Wanalipiwa hotel na Syria?
    No wanalipiwa na aljazeera. na wako tayari kuweka maisha yao in risk sababu pesa wanayopata ni kubwa inaweza lisha familia.

    Hapa hamdai chenu, mnaishia kuripoti kile akitakacho mtoa bahasha.

    Waandishi amkeni mjitaftie heshima yenu, wenzenu Ulaya ni kama celebrities
     
  15. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mamba hata umpendelee vipi ukikaa vibaya anakutafuna....yamewakuta
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanacheza na moto wa ccm hee!
     
Loading...