Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanahabari Sumbwanga wapata kichapo toka kwa mashabiki wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ptz, Apr 30, 2012.

  1. P

    Ptz JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanahabari wa Sumbawanga waliojipambanua dhahiri kama makada na washabiki wakubwa wa ccm leo wamepata kichapo na zomea zomea ya nguvu ya umma pale mahakama ilipotengua ubunge wa bw aeshi. Kadhia hiyo ilijitokeza kwa bw Sami Juma Kisika “ambaye ni repoter wa RFA Rukwa, afisa uhusiano wa Manispaa Ya Sumbawanga na katibu wa klabu ya waandishi wa habari Rukwa” na pia bw Musa Hassan mwangoka mwandishi wa gazeti la mwanachi na katibu msaidizi wa kalabu ya waandishi wa habari Rukwa.

    Waandishi hao walionekana kushabikia dhahiri ccm na bw Aeshi kwani walishashindwa kuripoti lolote tangu kesi hiyo ifunguliwe mwaka juzi sababu kubwa ni kuogopa kumdharirisha mpendwa wao bw Aeshi, lakini leo wakati wa hukumu walifika mahakamani huku wakijua fika mpendwa wao bw Aeshi ataibuka kidedea kwa bahati mbaya mategemeo yakawa tofauti kabisa na hivyo mara tu baada mahakama kuu kumvua ubunge bw Aeshi hasira za mashabiki zikawageukia wao kwa kuwazomea na kuanza kuwapa kichapo bahati yao wanausalama wakawakoa.

    Kwa sasa bw Sami Juma kisika ni mjumbe wa baraza la uvccm na amekuwa akionesha upendeleo wa wazi kwa ccm kwa kuwa na interest na ccm hali ambayo kwa wanasumbawanga wamekuwa wakikeleka kwa hilo kwani zaidi ya afisa uhusiano wa manispaa pia ni msimamizi mkuu wa Sumbawanga Tv sasa jamaa ni bias sana huwa habalance stori na kila mara Sumbawanga Tv ni ccm tu.
    Wakuu kama wapo watu wenye tabia kama hawa waandishi njaa au uchwara ni vema wakajipambanua wakawa kwenye vyombo vya vyama husika na si vyombo vya umma kama TBC kwani nguvu ya umma inakuja kwa kasi sana
     
  2. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    dah! inasikitisha kuona kuna watu bado hawajui upepo unapoelekea....ccm ni chama kikuu cha upinzani by 2015
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Waandishi njaa ndio wanaoupotosha ukweli.
    Nakumbuka hata taarifa za mwendelezo wa kesi ilikuwa imepotoshwa kwa kiwango kikubwa, kiasi kwamba wengine tulidhani Aeshy anashinda
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii iwe fundisho kwa wengine.
     
  5. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Aibu kwa makanjanja hao!Waandishi kama marefa wanaweza kuinfluence wanannchi na hata maamuzi so tunamshukuru MUNGU kuwa ufisadi wao haukuleta madhara waliyokusudia.
     
  6. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nchi yetu ni ya amani, CDM mnashabikia vurugu
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni rahisi waandishi wa habari kununiliwa lakini si mwanaJF makini. Siku zote nina imani sana na forum hii.

    Wache wajidhalilishe bora JF ipo kila kiti kitakuwa wazi tu.
     
  8. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wangewachinja na kuwaulia mbali hao waandishi wa habari-ccm.
     
  9. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Otherwise it has been a good day with some good points to take forwad. To all CDM and good citizens BIG UPS sana!
     
  10. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wahandishi wengi wa habari hapa Bongo wamekuwa washabiki wa siasa za KiCCM, hasa kwa ajili ya maslahi, inashangaza kuwa hawajifunzi kwa wale ambao wanaandika ukweli wanavyoheshimika kwenye jamii. Waandishi kama Ulimwengu, Mbwambo na wengine wachache wenye mapenzi mema na nchi hii.
     
  11. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    si ustaarabu kuwatakia wenzio kifo
     
  12. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    teh teh
     
  13. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Hongera chadema kwa kuwapiga waandishi wa habari.

    peopleees power.
     
  14. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mwanajf hanunuliki sababu hajulikani wala hapatikani. ni yeye na button tu basi. Na hii inawaumiza sana mafisana sababu hawajui nani ni nani na nani atatoa taarifa jf. wanazuia kushoto kulia panavuja. mwaka huu wanalo.
     
  15. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ccm wanatuua kila siku, blue band fake, bidhaa fake, wakinamama wanakufa hospitali kila siku, mabomu ya mbagala, ukonga etc, sasa na sisi wananchi tukipata chance tuwauwe tu....
     
  16. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Taitu kalesaa...:love:
     
  17. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kuna dogo mmoja wa TBC doto athumani kama yupo ajifunze
    ubaya wa kushabikia chama badala ya kuripoti matukio halisi
    bila kuwa bias, sishabikii kichapo ila hukumu ya waandishi kama hawa wasiojua dhana ya uandishi
    dawa yao ndio hiyo. zomea zomea hadi wahame mji,
     
  18. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,549
    Likes Received: 2,477
    Trophy Points: 280
    Nchi yetu si ya amani, CCM mnawaua Watanzania wasio na hatia.
    vipi kuhusu ile picha ya CUF wakimpokea mwenzi wao, photoshop?
     
  19. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ******* wewe na ****** ana****** siyo yako!
     
  20. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kuwazomea sawa lakini kuwapa kichapo hapana...tuwe wavumilivu na furaha yetu isipitilize kiasi hicho...!
     
Loading...