Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanahabari mpo? niwekeni sawa na katika hili,,

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by WJN, Nov 16, 2010.

  1. W

    WJN Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni matumaini yangu m-wazima wana jf! Leo naomba fahamu tofauti iliyopo kati ya 'REUTERS' na 'BBC',
     
  2. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Du mkuu kama kweli umeweza kuwa member wa JF na hujui tofauti kati ya BBC na Reuters ni kitu cha ajabu sana. Kama kweli huelewi basi inabidi nizna kwa kuelewesha kwa mfano rahisi kabisa.

    BBC ni shirika la Utangazaji ambao hapa kwetu ni sawa kidogo na TBC au RTD ya zamani. Lakini inafanana zaidi na TBC yapo haziko sawa.

    Rueters ni shirika la habari amabalo kazi yake ni kuuza habari (video, text, sauti etc) Naweza kuifananisha kidogo na ile tuliyokuwa tunaiita shihata, lakini tofauti ni kuwa Shihata ilikuwa ya serikali na ilikuwa haifanyi biashara.
     
  3. Dar_Millionaire

    Dar_Millionaire JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Bongolander,

    Acha kejeli bwana, kwani kuna mtihani kujiunga na JF? Hapa kuna watu wa kada mbali mbali na taaluma mbali mbali. Sio kila mtu anajua mambo ya sekta ya habari, na hakuna kigezo cha kwamba ujue vitu fulani fulani kabla ya kujiunga na JF.

    Ila ni vizuri kwamba mwisho wa siku umetoa jibu ambalo naamini muuliza swali litamfaa.
     
Loading...