Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanahabari kilimanjaro: Yaliyojiri mkutano feki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by STINGER, Aug 22, 2012.

  1. S

    STINGER Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baada ya mkutano feki wa mecki, wakati wanachama wengine wakiendelea na chakula, viongozi wa mecki waliokuwepo walikuwa na kikao cha dharura na kupitisha maamuzi yafuatayo;

    1. Charles ndagula anaedaiwa kamera zaidi ya miaka miwili sasa afuatiliwe kwa nguvu zote airudishena fidia ya shilingi milioni moja la sivyo afikishwe mahakamani

    2. Chuwa nae alipe shilingi 140,000/= anazodaiwa kumpa fadhila kamera bila kufuata utaratibu hivyokusababisha uchakavu

    3. Uongozi ufanye haraka sana kujibu tuhuma zilizo chini chini ya kuwa nakajumo katibu wa mecki amempa baba yake kamera aitumie bila malipo


    kwa nini viongozi hawa wamejenga chuki ya haraka hivi hata kwa mtu waliemtumia kutengeneza katiba yao?

    Kwanza wamesahau yakuwa wamekiuka katiba kwa vile ratiba ya mkutano wa marekebisho ya katiba ilikuwa na ajenda moja tu ya marekebisho ya katiba lakini wao kipengele cha kupendekeza tarehe ya kujaza nafasi zilizo wazi wakatumia vibaraka wao kujipatia nafasi hizo kama walivyopanga mwanzo
     
  2. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    hujasomeka unaongelea vitu gani?
     
  3. papason

    papason JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hizi secondary za kata ni janga la taifa! kazi kwelikweli!
     
Loading...