Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanahabari Iringa na maandamano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwana Mpotevu, Sep 10, 2012.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Nina hamu ya kujua kama waandishi wa Iringa wataenda kutoa taarifa ya maandamano yao kwa RPC ambaye wamemsusia kufanya naye kazi kwa namna yoyote. Au wataamua kutokuandamana au watakuwa ngangari na kuingia mtaani bila kuiarifu polisi?
     
  2. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kibali kimetoka cha nchi nzima
     
  3. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Dar walizuiwa mwanzo na sasa wameruhusiwa na Kova ambaye ni wa kanda maalum, hana uwezo wa kutoa kibali cha nchi nzima huyu
     
Loading...