Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanagawana roho

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Raia Fulani, Apr 26, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hapo Tanga pana makaburi ya misheni yaliyozungushiwa uzio. Nje ya uzio pana mlinzi mzee hivi anayelinda misalaba na mashada. Jirani yake pana shamba la misheni pia la minazi. Vibaka wa2 walifika hapo mida mibaya kuiba nazi. Walipoangua za kutosha wakaziweka juu ya turubai na kuanza kuziburuta kuelekea makaburini kugawana. Nazi 2 zilianguka pale getini ila hawakuzichukua. Bahati yao mlinzi alikuwa anakoroma. Hawakwenda mbali na getini wakaanza, 'hii yangu hii yako...' muda si mrefu mlinzi akagutuka akawa anasikia, 'hii yangu hii yako...' hakuelewa somo hivyo akatoka nduki hadi kwa mchungaji anayeishi mita 150 tu toka pale. Akamweleza hali halisi. Naye mchungaji kwa mawenge ya usingizi akamwambia, bila shaka Mungu na shetani wanagawana roho. Twende!

    Walipofika kila mmoja akakaa upande wake wa geti wakawa wanasikiliza. Vibaka walipomaliza, mmoja akamwambia mwenzie, 'kuna zile 2 pale getini. Moja yangu moja yako.' sikujua kilichoendelea
     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,137
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    hahahaaa, bila shaka wangeshiriki marathon wangeshinda kwa kilichotokea.
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ila niliambiwa kuwa mchungaji alifleti pale pale! Bahati nzuri hakufa
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahaha imetulia
     
  5. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Nadhan hapo wangekuwa na mbio zaid ya usain bolt.
     
  6. K

    KILOTI Member

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aah teeh teh! Nahisi mchungaji na mlinzi walichomoka mbio balaa
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nasikia kifo kina mbio zaidi ya mwanga
     
  8. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    He he he, hii kali ndugu
     
  9. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hii kali sana
     
  10. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    lazima mchungaji alivunja mguu.
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hahaaaa,hakuna mtu alibakia salama pale,mabio ya kufa mtu.
     
  12. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    This is deadly...nimecheka sana...hahahahahaha....mbio walizozipata nadhan visigino vilikuwa zinagonga visogoni...
     
Loading...