Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanagapi wamechoka ccm?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by upele, Jul 19, 2011.

  1. upele

    upele JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MAANA NAONA MAISHA KILA SIKU YANAKUWA MAGUMU,NA HASA HAWA MAPROF,WASOMI KWA UJUMLA INCHINI KWETU WANA MCHANGO GANI KTK TZ YETU ZAIDI YA KULA MALI ZETU PIA NA HASA HILI LA KILA SECTOR WAWEKEZAJI JE ITAFIKIA WAKATI HATA WAKE ZETU WATAWEKEZWA?
    NIJULISHENI WANA JF UMUHIMU WA CCM MPAKA LEO NI NINI NAONA BUNGENI NI KAMA KIJIWE TU UTEKELEZAJI ZERO,

    cONQUEST-SASA TUTAJILIPUA KAMA WENZETU LABDA ITAKUWA JIBU
     
Loading...