Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanafunziwa kike udsm....wahusiswa na ukahaba na uchangudoa na kujiuza baa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by C programming, May 24, 2012.

  1. C

    C programming JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    gazeti la majira....la leo tarehe 25-5-2012.....limeripoti kuwa ngono nje nje na ukahaba.....kwa wanafunzi wa
    kike wa chuo kikuu cha udsm ya kwamba wanafunzi wengi wa kike.....wamejiingiza katika soko la kujiuza miili
    yao....na hii ni kutokana na wengi kukosa mikopo....na fedha ya kujikimu na .............utafiti huu uliofanywa na

    majira wanafunzi hawa hujiuza maeneo moja ni baa maruufu ambazo ni moja ipo maeneo,,,.....moja ni baa moja ya chuoni hapohapo,nyingine ipo mabibo,nyingine ipo upanga........ambazo hakupenda kuzitaja majina.....ila alisema maeneo wanapopatikana


    source majira
     
  2. General mex

    General mex Senior Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    kama wenye mkopo tu wanaishi kwa taabu, hao no loan unahisi wataishi vipi? serikali imekataa kuwekeza kwenye elimu kwa hiyo mambo kama hayo yatakuwepo sana.
     
  3. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,328
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    Mikopo wamekosa wa kike tu?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    aise leo mida ya jioni nitajisogeza pande hizo..ila hawa si ndio waliichagua ccm ? Dr Slaa aliwaambia kuwa watasoma bure kwani rasilimali zipi ila hazigawanywi sawa ..wakampigia kura JK ..sasa yamewakuta ..ila wale wa dodoma sijui kama watarudia tena
     
  5. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Na wanafunzi wa kiume wanafanya nini?mbona madada zetu wanadhalilishwa hivyo?
     
  6. man jusak

    man jusak Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hali ilivyo dada zetu wanaathirika sana kutokana na matumizi makali ukilinganisha na kaka zetu
    walio wengi (kaka) hujifunga mkanda hadi jioni kuokoa maisha (rakaa moja kwa siku) lakini dadaz mh wachache. kiukweli sio udsm tu hata vyuo vingine ila sema havisikiki ila hali ni mbaya.
     
  7. J

    JOSEPH JOEL Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kufanya NGONO ni hulka ya m2 wala wasisingizie mkopo ila wanaharibu sifa ya chuo kwa tamaa zao za kimwili najua sio wasichana wote xo inabidi hao wachache wajiheshim kufika chuo kama ndio umeelimika ila jinsi unavyoi2mia elimu yako jamii ndo inaona umeelimika au la, 2sijisahau 2mwogope MUNGU na kuna MAGONJWA.....!!!!!
     
Loading...