Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi zaidi ya 50 UDSM wafukuzwa moja kwa moja!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Myakubanga, Dec 14, 2011.

  1. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni muda mfupi ulio pita,wana UDSM tukiwa tunafurahia pesa kutolewa maarufu kama boom,chuo kimetoa maamuzi ya kuwafukuza chuo moja kwa moja wanafunzi wote waliohusika na kuhamasisha mgomo.
    Ni takribani wiki tatu sasa,hali ya UDSM imekuwa tete,baada ya wenzetu kusimamishwa masomo kwa kosa la kudai mikopo kwa mwaka wa kwanza walio kosa!
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Muda mfupi upi mkuu?
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Dakika 30 hivi zimepita,toka maamuzi ya baraza kuu la chuo cha UDSM kubandikwa kwenye mbao za matangazo.
     
  4. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poleni sana, ni uamuzi wa kijinga. Huwezi kujenga taifa kwa kuwanyima watu fursa ya kusoma, hawakupaswa kuwafukuza, hata kama uongozi uliona madai yao si ya msingi sioni kama ni busara. Huo ndiyo ujinga na upumbavu wa wahadhiri.
     
  5. J

    Jerda Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sad newz...
    utawala wa chuo umefanya maamuz ya kutisha!!!!
    1.wanafunz 8 waliokuwa-suspended wamefukuzwa chuo kabisa....
    2.wanafunzi 35 wenye kesi mahakamani wamefukuzwa chuo kabisa...
    3.wanafunz waliofukuzwa chuo kutodahiliwa chuo chochote cha umma na kunyimwa mkopo maishan mwao mwote....
    4.maeneo muhimu ya chuo kama vile cafeteria,lecture rooms,library nk kulindwa na polisi.....
    je tutafika???????
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Chuo gani hicho?
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Fanyeni maamuzi magumu mpaka kieleweke.
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,103
    Likes Received: 9,810
    Trophy Points: 280
    udsm NN
     
  9. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,956
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    unaandika kama umetoka kupata uhuru jana. Au haujui tz kuna vyuo vingi
     
  10. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    The government is insecure and has decided to be oppressive in response. I wonder why the annually Human Rights report done by LHRC are not taken into consideration.

    Oops. Does the gavoo listen anyway? Poleni sana
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wana roho mbaya sijapata kuona......chuo gani hicho arifu?
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    na nyie chukueni maamuzi magumu.tatizo lenu mnafanya vimigomo vidogo vidogo vingi badala ya mmoja wa nguvu.
     
  13. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    Makosa yao yalikuwa ni nini hasa?kama ni kugoma mbona waligoma wengi?hii ya kulinda lecture rooms imenikumbusha film ya SARAFINA,mweeh enzi nza Aperthaid polisi wazungu wanalinda hadi madarasa.
     
  14. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Hii lazima itakua UDSM.

    Ila nafikiri nyinyi hamjui maana ya Kunji. yaani hamuwezi pata haki yenu bila Kunji ka maana.
     
  15. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni hapa UDSM
     
  16. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    Hawa na hivi wanawekewa polisi,wataogopa.Wasimame imara wenzao warudi.Kuna mwaka walisimama imara.MKILI AKATOLEWA lupango
     
  17. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hao wanafunzi waliua au kosa lao ni uporaji kwa kutumia silaha ndi kutoke maamuzi ya aina hiyo???
     
  18. P

    Panda Kapesi Senior Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Ndani ya jamii za wanafunzi wa vyuo vikuu kuna "plants" (vibaraka) wengi na hii inasaidia serikali kutumia "divide and rule tactic" kuwaadhibu wachahche ili kuwatisha walio wengi. Mnahitaji kufanya maamuzi magumu na kuondokana na vimgomo uchwara....muwe jasiri na kujiandaa "kukata kichwa cha nyoka" na sio kung'ang'ania mkia wa mjusi!
     
  19. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    uzalendo mpaka kwenye elimu hatuna!!! kazi kweli
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Timu virus wote. Bado 50 ni wachache sana.
     
Loading...