Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wote waliomaliza muungano primary school temeke dsm mwaka 1997.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kapistrano, Jul 3, 2012.

  1. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Napenda kutumia nafasi hii kuwatafuta my class mates wote tuliopata elimu yetu ya msingi pale Muungano primary school temeke kuanzia mwaka 1991-1997 nawakumbuka wachache na sijui wako wapi kama vile sunday malabeja,Respius sosipeter, Twaha haji, Sarumbo alevo, Karimu kheri, Alex njaidi,catherin petro na wengine wengi naomba tuwasiliane my email cfidelis4@gmail.com.
     
Loading...